Q.1 [Event HalloQueen] Review mỏng số 39

Lượt xem: 1,280

itsallgoodman

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/9/22
Chủ đề
1
19
7
0 ₿
Hello ae, mình là newbie trước đây chủ yếu nằm vùng, vừa rồi thấy có event BNTC hấp dẫn quá nên tạo acc và tham gia event luôn, và may mắn ghê lần đầu chơi event trúng luôn, phần thưởng là 1 vé onsen tại Queen. Tiện đây cảm ơn các mod và diễn đàn đã tạo sân chơi quá ngon cho ae trải nghiệm ạ :cuteonion27:. Vì là lần đầu viết rp nên văn còn lủng củng, mong ae góp ý nếu có sai sót gì nhé.
Sau khi nhận code từ mod thì mình để dành tới chiều cuối tuần đi cho tiện. Vừa tan làm là mình ghé Queen luôn, inb trước cho Ốc để xin những số giờ đó làm thì xui sao mấy số hot bị book hết hoặc là off đèn đỏ :5onion22:, thế là mình chọn bừa số 39 luôn sau khi đọc rp từ diễn đàn thấy bé mới nhưng mà khá ok. Thủ tục áp code nhanh gọn, 5p sau được 1 anh đzai dẫn lên phòng luôn (Điểm trừ nhỏ là Queen k có thang máy, may phòng mình tầng 2 luôn chứ tầng 4 5 lúc lên thì ok, chứ xuống coi bộ hơi mệt). Phòng ốc sơ qua thì khá ok, vì vé onsen nên hơi nhỏ mà có đủ xông khô, ướt, toilet trong phòng (giá như bê được mấy cái ghế tình yêu từ phòng khách lên đây thì ngon hehe). Cái nữa là cửa phòng xông cũ rồi nên mở đóng là kêu cả tầng nghe được luôn.
Sau khi ngồi không 5p không biết làm gì thì bé gõ cửa xin vào phòng, đem theo bịch đồ nghề vs ly nước cam. Sơ qua thì bé face không giống mình tưởng tượng lắm (hehe vì mình toàn xem ảnh che rồi tưởng tượng thôi), tuy nhiên mặt có nét và điểm cộng là có răng khểnh, cười xinh, không phải teen nhá, đầu 2x (x bé), đã có kinh nghiệm trước khi tới Queen thì bé làm ở Gò Vấp. Sau khi chào hỏi, trong lúc mình đang ngồi vọc mấy cái công tắc phòng, ngoảnh đi ngoảnh lại thì thấy bé thoát y cmnr :cuteonion21:. Body thuộc type mình dây, có điểm nhấn nhẹ là hình xăm dọc bên bụng phải (xăm chữ ả rập nên đọc xong mình k hiểu gì).
Về phần tắm thì vì mình đi onsen nên cũng chỉ kích thích nhẹ trong bồn (chứ kích thích mạnh chắc out luôn quá), mình thấy khá ok.
Tắm xong bé mời mình lên giường đấm bóp. Lúc này có nói chuyện nhiều hơn rồi nên bé khá cởi mở, nói nhiều hơn và chịu dirty talk hơn. Đấm bóp nhưng mà lúc nào cũng nghía thằng em mình, cứ thấy nó xìu thôi là phải chọt cho nó dựng.
Tới phần chà thái thì mình nhớ là lúc ẻm trườn bằng dầu mình không thấy gì luôn, chắc do v1 ẻm real nên hơi bé. Chắc e cũng thấy mình hơi xìu rồi nên đổi trò, bé nằm đè lên người mình và trườn bằng nguyên body luôn, và không dùng dầu nhé hình như do da bé mịn, kèm thêm tiếng rên khe khẽ và đường lưỡi quét khắp người, ta nói sướng gì đâu mình kêu oai oái luôn á :3onion15:. Sau rồi bé lật người mình lại, tiếp tục đi lưỡi, lick ti, đá trứng bla bla mình cũng ko nhớ rõ để rp vì sướng quá có nhớ gì đâu hehe. Điều hơi khác ở 39 là bé khá nhẹ nhàng, chậm rãi khi làm mệt trước lúc bj thì chăm sóc các nơi khác trừ thằng em rất kĩ , mình thấy cũng khá hay. Và rồi sau gần chục phút quần thảo với thế 69 thì mình out trong miệng bé. Điểm trừ nhỏ là sau khi ra bé có dùng tay để cho mình ra hết, cái này mình ko thích lắm. Sau đó tắm rửa, mặc đồ lại ngồi nói chuyện tầm 5ph rồi xuống. Trước khi xuống mình tính làm thêm vé nữa cơ vì thèn em mình còn biểu tình, nhưng mà thằng anh không cho vì vé nữa là giờ tới hết tháng ăn mì :2onion16:. Nói chung hơi tiếc 1 tí vì không up onsen2. Sau khi xuống thì lễ tân thăm hỏi rất nhiệt tình, trước khi mình về còn tặng mình voucher giảm 300 cành (hsd trọn đời luôn), rất ok luôn hé.
Tổng quan: Giống như tên của em, it's all good man, 39 đều về mọi mặt, chống chỉ định cho mấy bác thích teen, quái vật 3 đầu or ghệ đích bự. Tạm chấm 7.5/10 vì cũng ko phải gu em.
Viết tới đây e thấy cũng dài rồi nên xin phép gác phím. Cảm ơn Queen, các mod và forum đã tạo sân chơi tuyệt vời cho ae trải nghiệm, sẽ ghé lại Queen trong 1 ngày không xa, e xin hết :cuteonion6:

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
10 điểm review. Chuẩn từng cm luôn, hôm qua mình vừa đi bé về. Đều mọi mặt (ko nổi trội ở mặt nào ), body hơi dây nhưng dc cái mặt duyên và bắt đúng kênh thì bé nói chuyên cũng rất dăm

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn