Q.10 [Event HHXN 23/02] Bé 12 - 12/10 điểm

Lượt xem: 658

Tàu Ngầm 423

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/5/23
Chủ đề
14
72
38
TPHCM
0 ₿
Đầu năm vào thấy diễn đàn có event HHXN cũng lon ton vào chơi thử và may mắn trúng được mod @Dory gửi cho cái code. Cám ơn mod và diễn đàn

Lần này chọn Hawaii Luxury, đã từng đi rất nhiều bé ở đây và phần lớn các bé đều làm khá tốt và đồng đều nhưng có bé 12 vẫn canh từ hồi mở cửa Hawaii tới giờ mà chưa book được thì nay đã book được bé.

Phi xe tới cơ sở thì như mọi lần bạn bảo vệ rất niềm nở, lên check code thì anh em quầy cũng hỗ trợ nhanh chóng rồi lên phòng luôn. Cơ sở vật chất Hawaii vẫn rất ok và cái giường to như giường ngủ vẫn là điểm khác biệt.

Lâu không xông cũng ngồi xông tí cho nó ra mồ hôi. Được khoảng 5 phút thì bé bước vào. Qua màn sương mờ ảo thấy 1 cô bé mình dây với chiếc đầm đen quyến rũ làm tui vừa xông mà vừa rạo vô cùng. Xông xong ra gặp bé ấn tượng ban đầu thì đúng là ko uổng công chờ đợi bao lâu nay để gặp bé. Face xinh, nhẹ nhàng và nói chuyện thì thôi, ngọt muốn sâu răng luôn.

Tâm sự nói chuyện xíu thì bé cũng rủ vào bồn tắm, bé trút bỏ bộ váy phong ấn cái body có thể nói là hoàn hảo cho các bác gu mình dây.
V1: Size cam việt nhưng nắn bóp vẫn rất phê
V2: Eo bé tí, nhìn cực thích
V3: Đủ dùng, ko phải điểm mạnh
V4: Kể sau

Vào tắm thì bé tắm kĩ càng ko có gì nhiều để nói. Sau màn tắm sơ tới màn đặc trưng của Hawaii mà bác nào chưa đi thì nên đi để trải nghiệm, hầu hết các bé bên này có làm. Bé ngồi sát lại mình, nâng mông mình lên chỉ vừa đủ để con thuỷ quái trồi lên mặt nước cho bé chăm sóc. Bé bắt đầu BJ 1 cách nhẹ nhàng, chậm rãi. Bé 12 BJ theo 1 cái kiểu mà có lẽ người yêu của các bác cũng chưa chắc đã làm được, nó nhẹ nhàng lắm, nó tình cảm lắm, cảm giác tui được chăm sóc nâng niu vô cùng. Cái lưỡi của bé cứ xoay tròn, xoay tròn ……. và rồi lại xoay tròn trên đầu thằng nhỏ cảm giác sung sướng tê dại, chỉ mong nó kéo dài mãi mà chả cần làm những cái khác. Sau màn dạo đầu cảm giác như vô tận đấy thì lên giường để tiếp tục chiến đấu.

Massage khoẻ tưởng chừng là điểm yếu với thân thể mình hạc xương mai đấy nhưng không hề. Bé 12 làm rất có lực, nhấn đâu thấm đó, thả kiến thì ôi giời ơi nó đã và có cả màn đi lưng giúp giãn gân cốt cũng tốt. Sau màn khoẻ thì bé đổ dầu để trườn nuru, lưỡi đến đâu sướng đến đó, ngực tới đâu phê đến đó, chỉ đơn giản vậy thôi. Lật ngược lại để tiếp tục ngắm cái body đầy kích thích đó, bé tiếp tục trườn, tiếp tục đi lưỡi và tui tiếp tục chìm trong cơn say mê bé. Và rồi bất chợt, bé cũng ngoạm lấy thằng em, nhưng vẫn đối xử với nó rất nhẹ nhàng và tình cảm, BJ 1 cách từ tốn nhưng mang tới sự rạo rực thì lại vô cùng lớn. Tay tui để không thì không được, sau khi nâng niu 2 trái cam xong thì cũng tìm tới cô bé. Ôi đây là cái V4 bót nhất mà tui từng thấy và cảm nhận được, nó níu chặt ngón tay, vừa ấm vừa phê (chống chỉ định các bác gu bạo lực nhé) và rồi thế em cứ miệt mài cần mẫn BJ và một chút HJ cùng lick ti thì tui cũng bắn hết pháo bông đầy thoả mãn. Nghỉ chút rồi bé đưa vào tắm lại sạch sẽ.

Tổng kết lại ai gu mình dây, ai gu tình cảm nhẹ nhàng, ngọt ngào (không phải kiểu nhõng nhẽo nhé) thì gặp bé 12 sẽ quyến luyến rất nhiều.

Tic: event free vé king
Tip: 1 củ tròn
Locker + bảo vệ: 1 lít