Q.9 Event HHXN cùng bé cute 99

Lượt xem: 948

Oppa

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/2/23
Chủ đề
7
60
31
25
Tp hcm
0 ₿
Lời đầu tiên xin cảm ơn bác Mod @Dory đã tạo ra event này .
Mình đi chơi ở Samdi cũng nhiều rồi nhưng đây là lần đầu mình đến nơi chả thấy có nhân viên trông xe nào hết tự vào xong tự chỉnh rồi tự lên quầy mở cửa vào luôn . Check code xong xuôi thì đc bạn locker dắt lên phòng nhìn vài bạn mới mặt cứ hằm hằm lù lù phải chăng mới vào chưa quen việc hay do buồn ngủ chăng ?
Vừa bước vào phòng thì sàn siêu ướt xong mình nhờ locker lau dùm thì bạn ấy lau qua loa rồi đi ra chứ sàn vẫn ướt lắm . Sau khi ra ngoài thì bạn locker cũng quên xả nước luôn thôi thì vào xông chút là bé đã vào
Đánh giá sơ bộ :
V1 : Real to tròn thích nha
V2 : hơi lipit mũm mĩm
V3 : kh thua kém gì V1
V4 : Nhìn như gái mới lớn luôn
Trong khi ngồi đợi nước thì bé xà đến ngồi lên đùi an trái cây tâm sự bé thuộc kiểu nhẹ nhàng tình cảm muốn bắt về làm ny á .
Màn tắm : Locker quên xả nước đã đành ngồi chờ đến lúc vô tắm thì ta nói nó lạnh , cái vòi nươc nóng nó hư bỏ công ngồi chờ kh lẽ giờ đổi phòng ta . Nhưng kh sao mọi thứ đã đc bé bù đắp bằng màn đi lưỡi bj nhẹ trong bồn phê lâng lâng nha .
Massage khoẻ : Bé làm tạm tạm mình kh quan trọng lắm có phần massage đầu là ổn nhất
Massage mệt : Bé có lợi thế V1 to real chà tới đâu cảm nhận nó mềm mại phê pha đến đó liền bé đi lưỡi khắp cơ thể cũng từ tốn kh gấp gáp . Lật người lại bé thi triển kĩ năng bánh bao kẹp chúc chích sau đó chà lên xuống nhẹ nhàng từng nhịp mình phải ráng gồng vì phê quá kh thì ra mất . Sau đó vào thế 69 thì chu cha con hàu múp xinh còn đẹp quá khin khít nc nôi đủ dùng , do bé kẹp chúc chích phê quá vs thêm mấy ngày chưa xả lũ nữa dô thế 69 bé bj vài phút chịu kh nổi out sung sướng hết vào miệng bé .
Xong xuôi bé tắm lại cho mình rồi ngồi tâm sự chút ôm bé rồi xuống quầy .
Bé làm rất tốt mà mong ban quản lý train lại vấn đề service đi chứ mình thấy vào Samdi dạo này cứ bị u ám sao á . Cứ kiểu tự dô xong tự ra chỉ dc cái nhân viên dắt tay lên phòng thoi thế này thì chết .
Tic : = code
Tip : 800k , ít cafe cho lễ tân
Xin cảm ơn bác Mod @Dory và cơ sở đã tài trợ ạ

• Like
Điểm cảm xúc: anh trai hàn xẻn

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
56
346
235
0 ₿
Samdi thành thật xin lỗi Anh vì bất kỳ sự bất tiện nào trong buổi trải nghiệm.
Samdi nghiêm túc ghi nhận những ý kiến góp ý quý báu của Anh, Samdi sẽ cố gắng hoàn thiện hơn những thiếu sót không đáng có để phục vụ Anh tốt hơn trong tương nai. Mong Anh không phiền lòng và tiếp tục ủng hộ dịch vụ Samdi.
Samdi rất trân trọng những ý kiến đóng góp của Anh!

• Love
Điểm cảm xúc: Oppa