Tết Cần Thơ Event lật thẻ cùng bé 24 sinh viên dễ thương

Lượt xem: 976

Thang65ct

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/9/23
Chủ đề
4
25
16
Cần Thơ
0 ₿
Trưa được bác DORY cấp cho cái code event tết liền chạy vội đến DUBAI chọn bé 24 vì thấy nhiều ae review là bé này sinh viên mới vô làm nên test thử. Đánh giá sơ bộ cho Anh em
Csvc : Đầy đủ , sạch sẽ , phòng xông hơi ướt khô đầy đủ , bồn tắm lớn , giường lớn
Lễ tân , giữ xe , locker nhiệt tình , thân thiện
Đánh giá bé 24 sơ cho anh em
Face xinh kiểu ngây thơ trẻ trung, da trắng , dáng người nhỏ loli ,
V1 : hệ cam đang phát triển, vừa tay , đúng gu mình :))
V2 : thon gọn
V3 : to tròn , láng mịn
V4 : gọn gàng, thơm tho, sạch sẽ ( ae tranh thủ check nha )
Thái độ thì cực kì lễ phép , ngoan ngoãn và nhiệt tình. Cứ tưởng là bé xinh còn teen nên sẽ chảnh nhưng thái độ của ẻm là mình bất ngờ , nhẹ nhàng tình cảm như ng.iu.
Về Massge khoẻ: kỹ thuật vừa, làm bài bản, đủ bài, từ trên xuống dưới từ cổ vai gáy xuống tới lòng bàn chân. Vừa làm vừa tâm sự đủ thứ chuyện trên đời.
Về Massage Mệt: đủ các bước trong gói nói chung là rất nhiệt tình ,trườn nuru hết bài nha ae, bé thoát ý từ lúc mới vào. Shot 1 mình out Cia trong bồn sau khi bé tắm cho mình và 2 đứa quấn lấy nhau , shot 2 mình out trên giường sau màn Massage mệt sẽ tới trườn thái , nuru , ... từ đầu xuống chân . :D
Túm lại 1 buổi trải nghiệm đáng nhớ với bé số 24.
Và mình lại phải góp ý là CSVC thì quá OK nhưng mùi ẩm trong phòng còn hơi nặng và khăn cảm nhận chưa đc khô.

Thiệt hại: Code lật thẻ free Onsen up lên Onsen 2 (thêm 400)
Tip: 1200

• Like
Điểm cảm xúc: Aiduong1987

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
432
413
0 ₿
DẠ cảm ơn anh trai đã đến cơ sở trãi nghiệm ạ . Chúc anh trai thật nhiều sức khỏe ,năm 2024 và những năm kế tiếp làm ăn phát tài ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Thang65ct