Event ngày 16/11: Việt Nam vs Malaysia " Bàn Thắng Quyết Định "

Lượt xem: 2,098

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Trà Đá

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
14/4/18
Chủ đề
2
122
13
0 ₿
Mình xin dự đoán đội bóng ghi bàn cuối cùng là Việt Nam và con số thần thánh là 9, cơ sở mình sẽ trải nghiệm là P.A Relax

luxife

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/17
Chủ đề
1
76
2
0 ₿
Mình xin dự đoán đội bóng ghi bàn cuối cùng là Việt Nam và con số thần thánh là 22, cơ sở mình sẽ trải nghiệm là P.A relax

Lệ Tủm

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
14/4/18
Chủ đề
1
100
3
0 ₿
Mình xin dự đoán đội bóng ghi bàn cuối cùng là Malaysia và con số thần thánh là 19, cơ sở mình sẽ trải nghiệm là P.A Relax

TonTon

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
16/9/18
Chủ đề
7
96
51
0 ₿
Mình xin dự đoán đội bóng ghi bàn cuối cùng là Malaysia và con số thần thánh là 3, cơ sở mình sẽ trải nghiệm là P.A Relax

lãng tử đời tôi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
30/3/18
Chủ đề
2
68
0
36
0 ₿
Mình xin dự đoán đội bóng ghi bàn cuối cùng là Việt Nam và con số thần thánh là 19. cơ sở mình sẽ trải nghiệm là Tây Thi.

subachdo919

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/12/15
Chủ đề
1
29
3
33
0 ₿
Mình xin dự đoán đội bóng ghi bàn cuối cùng là Malaysia và con số thần thánh là 36, cơ sở mình sẽ trải nghiệm là P.A Relax

phat boom

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/9/15
Chủ đề
4
186
15
32
0 ₿
mình xin dự đoán đội bóng ghi bàn cuối cùng là việt nam với con số thần thánh là 17.cơ sở mình sẽ trải nghiệm là dubai bình tân

Rubi

Tham Mưu
Moderator
Thành viên BQT
Moderator
4/5/18
Chủ đề
100
651
368
0 ₿
Công bố danh sách trúng thưởng <event> Bàn Thắng Quyết Định 16/11/2018 :

Số mem có dự đoán trúng là : 14

Chúc mừng các mem sau đã có số dự đoán chính xác và nhận được giải thưởng:

@Grap đã chiến thắng với số dự đoán chính xác nhất: 14 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge P.A Relax.

@Nguyen Nhựt Thiên đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác nhất : 11 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Tây Thi.

@superman04 đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác thứ 2: 10 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Dubai Bình Tân.

@Trà Đá đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác thứ 3: 9 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Dubai GV(do giải code P.A Relax đã có "chủ" nên BTC sẽ thay thế bằng code khác - theo tinh thần đã phổ biến trong topic).

@mr.Bi93 đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác thứ 4: 8 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Eva.

Và bạn @lbb149 có comment sai cú pháp – sai tên đội tuyển (viết tên đội tuyển thiếu dấu "Viet Nam": thiếu dấu chữ Việt ) , Điều này đã vi phạm 1 thể lệ trong event là "Các mem phải ghi đúng tên đội bóng" cho nên comment của bạn trên không được tính hợp lệ.

Vào inbox nhận giải nha các mem may mắn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.