Cần Thơ (EVENT NICK MÀU) DBCT Sỉn quá quên tên bé, quên luôn số rồi. Gu Múp Múp.

Lượt xem: 1,562

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,722
1,499
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Hello anh em. Lại là Phát đây. Hôm nay Phát lại mang một siêu phẩm cho anh em đây. Siêu phẩm này mận mà ngán lắm nhe anh em. Số là hôm qua tính đi dò boom các cơ sở vòng vòng Cần Thơ nhưng số khổ lỡ đi nhậu cái tới 1h30 mới đi về. Mà khổ hơn là đảo 1 vòng thấy đóng cửa tùm lum tá la nên thôi quay đầu về Dubai nghe đồn mới nhận 1 bé. Sỉn quá quên tên quên số luôn rồi anh em ơi. Có gì anh em hỏi cơ sở nhe tả là cơ sở nhớ ngay.
Csvc: không nói thêm.
Đánh giá bé. Face 6 nút.
Vòng 1. 6.5/10
Vòng 2. Ba rọi ăn không hết.
Vòng 3. Nở nan đầy đận.
Vòng 4 sỉn quá hong khám phá.
Vô chủ đề chính thôi anh em ơi. Được locker dẫn lên phòng và hởi ôi. Nhìn nước chảy nó chán anh em ạ. Bình thường nước nôi ầm ầm. Chắc do sự cố cũng không quan tâm. Vào xông hơi được 5p thì bé bước vào. Bé có mở cửa chào mình và hởi ôi em đi ra ngoài thay đồ và dọn giường chuẩn bị massage. Không được xông hơi chung buồn quá nên đành đi ra ngoài sớm để ngấm coi bé mới sao. Hởi ôi đập vào mắt con bé ở nhà mùa dịch bị vỗ béo 1 cách thảm thương. Mà thêm 3m chia đôi. Nói chung nhìn thấy cưng lắm. Mà không phải gu tui. Số mình đi dò boom cho anh em thì có sao mình sài đỡ vậy để về viết bài cho anh em tham khảo. Nhiều khi lại có mấy bác gu thịt mỡ múp múp kaka. Do sỉn quá nên mình cũng không tâm sự gì nhiều với bé. Xong có kêu bé massage đầu cho mình trước khi đi tắm rửa sạch sẽ. Bé tắm khá là kỹ càng nói chung tắm đen nước luôn. Chắc do mình ít ở dơ quá nó vậy. Buồn thêm cái bé chỉ tắm chứ không BJ gì lấy cảm hứng. Thôi buồn luôn.
Massage khỏe. Bé đấm bóp rất có lực, các đòn thế như lên gối xuống trỏ, bẻ lưng, bẻ dò, bẻ tay được biết thực hiện bài bản đầy đủ lực theo yêu cầu của anh em. Đảm bảo đấm là khỏe chứ không phải đấm phát chết luôn nhe anh em. Massage đầu làm khá thoải mái dể chịu kiếm. Tới phần chơi đá thì em cũng thể hiện được rất nhiều kỹ năng như đập đá, chà đá... nói túm lại anh em nào yêu cầu massage khỏe ngon thì đây là 1 lựa chọn.
Massage mệt. Vừa xong khâu khỏe thì bé bắt đầu đổ dầu nuru và dùng cặp loa hệ cam chà từ chân lên tới đầu luôn kèm theo âm thanh 4d sống động chân thực. Chà thái xong em bắt đầu sử dụng vòng 4 cà lên lưng làm nhột quá xá. Đỉnh điểm là bé bắt đầu đi lưởi từ chân từ từ tiến vào đùi non rồi nhẹ nhàng lướt qua nơi nhạy cảm làm mình mỏi mòn chờ đợi tiến thẳng về phía lưng và kích thích vùng sườn làm tôi có 1 cảm giác vừa nhột vừa kích thích cực độ. Xong tiếp theo em tấn công lên 2 lỗ tai của mình làm mình quéo hết cả con trym tê tái. Đỉnh cao của sự kích thích bắt đầu khi em đi lưởi về vùng nhậy cảm phía sao và bắt thình lình em kéo 2 chân mình bẹt ra và quét lổ dậu. Ôi cảm giác khó tả. Phê quá chỉ biết nằm sấp hướng thụ chứ biết làm gì giờ. Em nhẹ nhàng kêu mình quây người lại và tiến hành đi lưởi lại từ dưới lên trên như ở phía sau lưng. Đỉnh điểm của sự phê pha là khi em bắt ngờ dỡ 2 chân mình lên cao và tiếp tục quét lỗ dậu, xong thừa thắng xông lên em đá trứng cút, rồi nút trứng cút, ăn trứng cút làm mình quéo trong cơn say. Bắt thình lình em nhẹ nhàng nút bình xăng con giúp cho bình xăng thông thoáng và từ từ đạt được kích cở của người khổng lồ trong những người nhỏ bé. Ôi mình chỉ biết nằm đó mà hưởng thụ chứ không muốn làm gì bé hết. Lâu lâu sài bóp vú long trảo thủ để tăng thêm kích thích. Cuối cùng sau 30p vật lộn với bé ciu mình thì em đã dành chiến thắng và phần thưởng là đám tinh binh được em đưa thẳng vào trong miệng em không quên nút thêm vài phát như kiểu không thể bỏ qua giọt nào. Cuối cùng 2 đứa dìu nhau đi tắm và kết thúc tại đây.
Tổng kết lại bé lùn ú nu. Nhưng bù lại kinh nghiệm nhiều massage khỏe, và mệt đều ngon. Chỉ tội cái ngoại hình ú quá. Có khuyên em nên giảm cân nhiều vào. Bé hứa 15 30 ngày sau quay lại sẽ khác. Chắc mình chốn luôn.
Thiệt hại. Tic onsen.
Tip 800.
Ký tên Phát 92.

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Ú nu hiền muội à ! Để trải nghiệm thử style mới kkkkk ,gởi number cho tui vs bác

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Xạo xạo, giấu số hưởng 1 mình thì nói đại đi yociexp38 mấy bạn này chơi ko bền, chia tay

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,722
1,499
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Sỉn quá quên thôi. Mà không biết có hỏi không nửa. Hotline đó mà lấy số. Kaka

• Like
Điểm cảm xúc: Thiên CT

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Tưởng súng lại tịt như hôm qua chứ yociexp115

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Không sao, nỡ có tịt thì lên SG gặp Bựa thông nòng cho, nhiều khi nâng cấp từ lục lên tiểu liên luôn yociexpress01

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Thanh niên trí nhớ kém trừ 0,5đ , bgk chấm 2,5đ

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương and Neo

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,722
1,499
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Rp vậy mà nhanh dì. Chưa gặp bửa 1 ngày làm 3 cái rp 3 cơ sở 5 phát mà tịt 1 phát à.

• Like
Điểm cảm xúc: Thiên CT and Neo