Cần Thơ (EVENT NICK MÀU) ĐBCT06 Nhậy ký phiêu lưu check. Tâm sự thầy giáo.

Lượt xem: 1,064

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,722
1,499
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Hello anh em. Lại là Phát đây. Hôm nay Phát đem đến cho anh em đam mê loli 1 siêu phẩm mới. Số là nhận được tin nội bộ nghe đồn đâu đó bên Massage Dubai có 1 bé sênh diên mới vô nên mình không thể ngồi yên được. Móc điện thoại xác nhận hotline liền. Và thật bất ngờ. Vô cơ quan test dương tính. Do mình không thích đi hại đời mấy bé nên đành ngậm ngùi nhịn 1 tuần. Và hôm nay chính thức được chiêm ngưỡng em nó.
Cơ sở vật chất. 9/10 còn 1 điểm trừ là do em muốn có mùi lúc xông khô.
Đánh giá sơ bộ về bé. Số báo danh 06 bé tên Phương, quê Hậu Giang, học kế bên.
Face 6.5/10 bé nó còn lúa lắm. Từ từ điểm sẽ lên nếu em biết ăn dọn hơn.
Vòng 1 loli thì anh em đừng đòi hỏi gì thêm.
Vòng 2. Siêu vip loli đào đâu ra mỡ.
Vòng 3. Khá bắt ngờ vòng 3 có da có thịt vỗ bẹp bẹp nhe anh em.
Vòng 4. Đã nhắc nhở tỉa gọn gàn ngăn nắp. Thơm tho. Chưa húp nhe. Mới sờ móc nhưng cảm giác ngon.
Vô vấn đề chính. Như thường lệ vào là xông hơi. Đợi đâu đó tầm 5 phút thì em nó bước vào và quắn khăn xông hơi chung. Lúc xông hơi có tâm sự đôi điều như bình thường và quên luôn chỉ em nó bóp vai cho mấy anh. Lần sau ông nào đi chỉ dùm nhe. Xông hơi xông thì em nó rù quến mình đi xông khô. Tâm sự các thể loại thì ra ngoài cho em lao khô và được bé lột quýt cho ăn lấy sức lên lớp. Xong đươc bé dìu vào bồn tắm. Lên lớp thôi bé ơi. Đúng kiều người mới mở nước cũng không biết phải để thầy chỉ. Khâu tắm bé khá kỹ tuy nhiên bé quên 1 điều là tắm cho khách thì phải tắm luôn cho mình hoặc nhờ các anh tắm giúp cho các anh có cảm giác sạch sẽ nhe bé ơi. Xông mình có nhấn mạnh vài điểm là vé nào thì nên BJ nhẹ nhàng vài phát trong bồn cho anh em cảm giác kích thích thèm muốn. Dạy xong bé dạ và không thèm kích thích mình luôn. Thôi phận mình nó vậy rồi không nên cưỡng hiếp ủa lộn cưỡng cầu. Đến lúc ra giường thì nhìn cái giường mình thấy mắc cười. Bé nó lo chăm sóc mình mà quên vụ cái giường massage chưa trải khăn luôn. Kaka.
Massage khỏe: mình được em nó đi bài lên gối xuống trỏ. Đỉnh điểm là ném đá dấu tay xong là chơi đá và hít thảo dược. Nói chung phần này mình không quan tâm nhiều do cái này làm lâu mới có kinh nghiệm còn bé nó mới quá nên vậy đối với mình khá ổn và có chỉ em thêm vài chiêu thức điểm huyệt bẻ chân tay các anh em đồng dâm.
Massage mệt: mình có dạy em thể nào là thái và nuru như kinh nghiệm của ông @robotbua dạy. Bé khá ngoan ngoản học theo lần sau các anh đi sẽ được biết thế nào là bị hiếp dâm nhe. Còn mình kiểu ngu ngơ số khổ nên đành câm nín. Bé khá chịu khó chà thái đi lưởi và các điểm kích thích các anh kèm theo thả kiến bằng tay là các anh chết đi sống lại. Mình có dạy ăn trộm đào từ phía sau luôn nhe. Chiêu này khá là kích thích. Kaka.
Đến phần BJ nhìn chúng bé khá chịu khó hợp tác BJ rất nhiệt tình các chiêu thức quen thuộc thì em đã nắm khá rỏ như đá trứng cút nút bình xăng. Tuy nhiên mình có dạy thêm cho bé về âm thanh, ánh mắt nói chung lần sau anh em đi sẽ phê hơn. mình chưa dạy khâu dứt điểm nhe anh em. Anh em nào đi sau chỉ dạy thêm. Muốn khóc quá. Hôm qua đi đã không ra. Nhìn con bé bị mình móc lóp dựt nãy người lên trong xung sướng mà mình thì kiểu gì không biết không out được. Quá đau lòng chym én. Thôi bận rồi chấm tại đậy. Đánh giá chúng bé non trẻ loli cho gu anh em nào thích. Có gì anh em chỉ báo thêm cho bé nhe. Kaka ký tên Phát 92.

siscantho

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/2/22
Chủ đề
1
26
8
Cần Thơ
0 ₿
Like cho bác tiếp hehe. Tuần sau sẽ tét thử bé này. Hi vọng tới đó bé sẽ đẹp lên, tại gu em là phải đẹp mới có hứngB05

• Haha
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Ta đi mệt ra sao sao nhà ngươi biết @@ có thích tag tên ko hả ? B10yociexp43yociexp43 còn tinh đâu mà bắnyociexp41 còn cái khổ nào hơn cái khổ đi mx mà nhìn ng ta bắn mình thì tịt yociexp42

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,722
1,499
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile

Hôi mà. Cho tag đi mà

• Like
Điểm cảm xúc: Thiên CT

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
3đ cho sự cố gắng chỉ dạy của thầy, diễn đàn cần những người thầy tận tâm như bác =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương