Gò Vấp (EVENT NICK MÀU) Đôi dòng chia sẻ về sân chơi mới cho anh em muốn đổi gió

Lượt xem: 1,430

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

xuandv1995

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/19
Chủ đề
15
180
90
28
0 ₿
Xin chào tất cả các anh em của diễn đàn.....

Chuyện là em với bác @robotbua có dự tính khám phá và trải nghiệm một số cơ sở mới để tạo thêm sân chơi cho anh em... Lần trước em có trải nghiệm ở Hoàng Gia rồi nhưng hôm đó xỉn quá chả nhớ gì nên không đi chi tiết phần MỆT cho anh em.... Nay em lấy lại tâm trạng cố gắng viết về sự trải nghiệm của em tại cơ sở massage Galaxy ^^...

Nhân vật đầu tiên số 29
Bé quê miền Tây, giọng nói ngọt, thân hình cũng loli...

Về service: ở Galaxy theo cảm nhận của riêng cá nhân em là phần KHOẺ ở đây làm rất tốt và chỉnh chu, bài bản và bé đấm bóp rất có lực.... Chỉ có điều hơi tiếc là thiếu đá nóng nên phần KHOẺ thiếu đi chút gì đó nó phê phê từ đá nóng...... phần MỆT bé cực kì chịu hợp tác và quậy lắm nha..... Bú liếm chà chà đủ các kiểu con đà điểu... Bé liếm từ trên xuống dưới từ dưới lên trên ôi nó phê như con tê tê (chống chỉ định mấy bác thích hôn nhé, ở đây đa phần không cho đâu!!)... Thư giản thì khỏi phải bàn cãi r... Liếm đã phê rồi thì tới phần 69 chịu gì nỗi =)).. hôm đó chả biết thế nào mà em trụ được lâu khám phá được V4 của e hết nước chấm, nuớc chảy tỏn tỏn cái em không cho liếm nữa... Tập trung BJ hồi em cũng out trong sung sướng

Đánh giá chung:
Face: 7/10V, 1: 7/10 (điểm trừ do em có sẹo), V2: 8/10, V3: 8/10, V4: 7/10
Nói chung bé cũng ổn áp cho các bạn trải nghiệm....

Nhân vật số 2: 10 (Bé này là nhân viên mới)
Ấn tượng đầu tiên: xinh và thân hình loli hình như bé 2k

Về phần service: Cơ bản Galaxy làm KHOẺ cực okay r các bác ạ em không bàn thêm... phần MỆT bé có những tuyệt skill cũng hết nước chấm lắm .... V1 của bé cũng khá chuẩn nên bé tận dụng hết mức từ trườn đến dùng kỹ thuật giống như bên massage VL Q12 là lấy ngực chà lòng bàn chân để tạo cảm giác hưng phấn... Ôi nó phê tận trời mây các bác ạ.. xong rồi bé liếm từ dưới lên trên rồi lại từ trên xuống dưới thế là hiểu rồi đấy lại một lần em tê .. Phần quan trọng là BJ nó ngậm lút cán ... Rồi cũng tranh thủ khám phá V1, V4 ôi nó đã gì đâu... V4 cực phê ban đầu có hơi ứ ừ tí nhưng lúc sau cũng đẩy đà lắm ạ... (Cái này em để các bạn trải nghiệm nhé, không lại bảo em nói phết )

Đánh giá: Face 8/10, V1: 8/10, V2: 7/10, V3 7/10, V4 9/10 (rất sạch sẽ nhoá)...

Tic: 350k
Tip: 500k

Đây là đôi dòng chia sẻ của em sau 3 lần khám phá tại Galaxy (do bé 18 nghỉ rồi nên em ko viết ạ)

Còn lại mời các huynh đài đến trải nghiệm ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Glx có box riêng mà :))) nhờ mod chuyển vào đúng box glx

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Haizz, mà đi e nào là gù quến e đó nghỉ v, các cơ sở coi chừng mem này nha, kẻ diệt KTV :)))

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
BGK gửi bác 2đ nhé :D