Q.1 [EVENT NICK MÀU] Lần đầu gia nhập bộ môn massage tại Dubai còn nhiều bỡ ngỡ

Lượt xem: 1,914

VB56sigma

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
7/3/22
Chủ đề
3
5
6
0 ₿
Kính thưa các cụ, các ông các bà, cô dì chú bác, chẳng là e sinh ra trong gia đình nhà nho yêu nước, từ bé đã được dạy massage là bộ môn tà đạo, cần phải tránh xa nên bao nhiêu năm tháng chỉ biết tuốt lươn trong im lặng.

Nay có dịp một mình một ngựa vào công tác Sài Gòn, mình quyết định thử xa rời chính đạo xem sao. Sau một hồi tìm hiểu thì quyết định chọn Dubai là điểm khởi đầu.

Phó mặc số phận cho Dubai nhìn chung là quyết định đúng đắn. Mình bước vô và được lễ tân đón tiếp niềm nở. Đọc mấy bài các tiền bối toàn truyền tai nhau xin info lễ tân, hôm nay ghé vô mới hiểu là tại sao. Nhưng kệ các bác, e tập trung vào việc chính.

So với mấy bài đọc trên mạng thì mình thấy hơi lạ là ko có phần chọn số, tuy nhiên Dubai ko làm mình thất vọng với bé 06. Mình vào xông hơi trước. Trong lúc sương khói mịt mờ mình thấy bé nó vào, chuẩn bị các thứ rồi trắng toát, đang tưởng tượng các thứ thì nhớ lời cao nhân nào đó dặn dò, cẩn thận chưa ra đến chợ đã rơi hết tiền nên kìm lòng lại.

Lúc bước ra thì mình sững hình vài giây khi chiêm ngưỡng e nó. Rồi với giọng nhỏ nhẹ e nó đề nghị tắm cho mình, tắm xong thì e nó lau người cho. Mình nghĩ bụng ngày xưa vua chúa chắc cũng chỉ sướng đến thế là cùng.

Sau đó e nói mình nằm úp xuống massage khoẻ trước. Mình ngồi nhiều nên hỏi bài massage cổ vai gáy em nó cũng chiều được. Hết đau mỏi thật sự. Đúng là khoẻ.

Sau đó e nó đấm bóp dần xuống dưới. Lúc mình nằm ngửa lại, chắc e nó thấy mình chỉ ôm eo có lẽ cũng đoán mình ngại, nên là e nó cầm tay dí vào vếu luôn. Tình tiết như trong phim Nhật làm mắt mình sáng hơn sao, ko biết e nó có để ý ko, giờ nghĩ lại thấy hơi ngài ngại. Đến phần thư giãn. Bé trườn sấp rồi trườn ngửa, ko thua gì trong JAV luôn. Và đó cũng là lúc những năm tháng nghiên cứu phim Nhật của mình đã bộc lộ vấn đề. Bất chấp nỗ lực từ bé, mình ko ra được mà thằng nhỏ cũng lụi dần.

Thôi ko sao cả, mình nói e nó lên nằm ôm nhau tâm sự. Mùi hương e nồng say làm mình có lim dim mơ màng. Rồi 2 ae dậy đi tắm, kết thúc buổi nhập môn. Hơi tiếc là mình hỏi hôn môi mà ko dc. Còn vụ phọt thì một phần cũng do mình nên mình ko trách e nó.

Đánh giá:

V1: tròn, cỡ bưởi diễn

V2: eo ót, lúc ôm có tí mỡ đúng gu mình.

V3: to, mẩy

V4: lông cạo tỉa gọn gàng, ko ca vat và rất bót, nhét 1 ngón ko vô hết nữa.

CSVC: chắc anh em cũng biết rồi, nên mình ko nói nhiều.
Tic: 900k
Tip: 900k (thấy mấy ae kêu vụ phá giá quá trời nên e ko có làm liều :D)
Locker: 50k

Lúc xuống mình có hỏi thì được lễ tân giải thích là nhiều bé đến tháng nên ko đủ để chọn. Hi vọng hôm khác quay lại dc chọn để trải nghiệm thêm

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam, Lươn Chúa and Neo

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
lây tùm lum, lây cho tư hậu xong giờ lây cho mấy bác sau , bác quá là nguy hiểm mà

• Wow
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi

VB56sigma

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
7/3/22
Chủ đề
3
5
6
0 ₿
Chết dở, hoá ra có bác lây virus cạn tinh cho e, giờ phải điều trị ra sao đây

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Quay lại vấn đề là đừng nhìn số đo mà suy đoán. 06dbq1 nhỏ nhắn nhưng bộ ngực trong tổng thể thì lại được tính là lớn so với phần còn lại, rất mlem mlem

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
BGK gửi bác 3đ