Gò Vấp ( EVENT NICK MÀU) Trải nghiệm với số 69 Dubai Gò Vấp

Lượt xem: 2,384

Leo da Vinci

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/16
Chủ đề
51
560
123
1 ₿
Cuối tuần nghỉ ngơi xả hơi sau 1 tuần cày cuốc, sau chầu nhậu bí tỷ với chiến hữu thì định về nhà ngủ luôn, nhưng trong người cứ bồn chồn khó chịu nên quyết định kiếm chỗ matxa để relax. Lướt diễn đàn thấy Dubai Gò Vấp được mệnh danh là “Ông hoàng gái đẹp” với số 69 mới gia nhập cơ sở, được chiêm ngưỡng dung nhan của em qua hình ảnh thì thấy ưng ý. Sau khi chốt kèo bé 69 với Mr Lắm qua điện thoại thành công thì lặn lội xách xe phi tới điểm hẹn.

Trong người hơi ngà say, đi với vận tốc chậm rãi cho an toàn nên quãng đường bình thường lại thấy xa hơn, nhưng cuối cùng cũng đến nơi đúng hẹn. Hôm nay cơ sở có event khuyến mãi 50% giá vé với bé 69 nên mình chọn luôn Onsen 1. Phòng chỉ thiếu xông khô còn lại đầy đủ tiện nghi, chui vô xông ướt cho ra mồ hôi để tỉnh táo chút, qua làn sương mờ thì thấy bóng dáng e vào. Xông hơi xong thì ra ngồi nghỉ chút cho khô ráo, gặp e thì thấy cũng có nét giống với hình (7/10 so với hình) đặc biệt là hình xăm ngay trên V1 nên chắc chắn không nhầm được. Nhưng quan trọng là kỹ thuật mat xa của em như thế nào thôi, không thể đòi hỏi quá nhiều. Người khô ráo thì đi tắm, e trút xiêm y vào bồn tắm cho mình, đúng nghĩa chỉ là tắm gội thôi không làm gì khác, mình cũng tiện thể khám phá cơ thể e để có chút cảm hứng.

Sạch sẽ thì lên thớt cho e đấm bóp thôi, về massage khỏe e làm đầy đủ bài do mát mệt là chủ yếu nên không yêu cầu cao phần này. Đấm bóp trước sau, mat xa đầu xong thì qua phần thư giãn, e đổ sữa dưỡng thể lên người và dùng ngực chà từ dưới lên trên. Quay người lại và đợi chờ phần cảm xúc nhất, nhưng e cũng chỉ chà ngực phần trên chút và qua tư thế 69, 2 người BJ cho nhau, chuyện gì đến cũng phải đến, không kiềm chế được mình out trong tư thế 69.

Đánh giá về kỹ năng của em thì đúng như cơ sở giới thiệu, do mới nên còn chưa nhiều kỹ năng kích thích cảm xúc, không có làm nuru chỉ có bài cơ bản. Thái độ của e vui vẻ, khuôn mặt dễ nhìn, body cân đối. E cũng chưa có kỹ năng gì đặc biệt nên cũng không có nhiều cảm xúc để viết, đợi chờ các ae khác nâng cao tay nghề của em, tương lai là số hot tại cơ sở.

Tổng thiệt hại:

Vé: Osen 1 được giảm 50%

Tip: 600k

Kết thúc chuyển trải nghiệm tạm hài lòng, cũng hên chưa sụp hầm.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Nếu ko đc giảm 50% thì còn đc gì ? Tay nghề yếu, làm ko có gì đặc biệt, cái giá của bé non hay s @@
Bài này chấm s a @hitaro , có tattoo gu a đó :))

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
tha thu là gu a thật, nhưng mà bé này có vẻ hơi íu tay nghề , bài viết cũng ok, chấm 2đ cho bác chủ thớt

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,146
446
0 ₿
Vâng như bài giới thiệu của cơ sở bé mới vào nghề kỹ năng làm tình chưa có kn nhiều như các bé khác mong các bác chỉ giáo thêm…. Về phần Nuru thì cơ sở quy định Nuru cho vé *** Queen trở lên bác nhé!
Trân trọng cảm ơn bác đã góp ý xây dựng cho bé 69!

• Like
Điểm cảm xúc: Leo da Vinci