Noel Event noel cùng bé 20

Lượt xem: 672

Sìng A Tồ

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
22/10/22
Chủ đề
11
99
15
31
Cần Thơ
0 ₿
Nhờ khả năng tia ngực cực nhanh nên em đớp được cái code event noel, cám ơn mod đã đem đến cho ae sân chơi vô cùng bổ x. Vừa nhận code rạo rực trong lòng sẵn đang rãnh nên em phi luôn qua Dubai check thì còn trống mỗi 05 và 20. Bé Năm thì đi nhìu rồi nên lần này thử bé mới vậy. Vào phòng chờ tí thì đc locker dẫn lên phòng, phòng ốc thì vẫn vậy, sạch sẽ gọn gàng, âm thanh du dương, ánh sáng mờ ảo khác mỗi cái là thang máy đi ko còn bị kẹt nữa. :))
Thay đồ xông hơi đc tầm 10p thì bé vào em xồ ra ngay check xem hàng họ thế nào thì thấy ưng các bác ạ, dáng cao vừa, 3 vòng cân đối, mặt khá xinh lại còn chu đáo sợ phòng điều hoà lạnh nên bé ngồi vào lòng kéo tay em đặt lên ngực bé cho ấm :)) bé mời thì anh xin, trao đổi nhẹ nhàng vài đường lưỡi khám phá hết đồi núi, hang cùng ngõ hẻm thì dắt tay nhau vào bồn tắm.
Phần tắm và massage khoẻ thì em đánh giá mặt bằng chung các bé ở dubai đều từ khá tốt đến siêu tốt, dubai training rất tốt phần này, nên cho bé em ko rv phần này nhe các bác.
Phần mệt thì úi xồi, với cặp ngực mới nhú bé trường 8 vòng khắp cơ thể kèm đường lưỡi ko bỏ xót ngóc ngách nào, phê các bác ạ, thêm màng cọ bướm kích thích vô cùng, bé bj 100% kèm âm thanh 3D sống động, tư thế chuyển đổi linh hoạt, nông sâu lút cán có hết, được tầm 10p thì em đầu hàng, bắn hết vào mồm bé, còn bonus thêm mấy cái cho sạch hẳn tới giọt cuối cùng. Xong, dắt nhau tắm tiếp, thay xiêm y ra về thôi.
Đánh giá sơ bộ:
V1: hệ cam mỹ, săn chắc
V2: thon gọn ko lipit
V3: to vừa, căng mẩy
Như em đánh giá ở trên, dáng bé khá cân đối, mọi thứ đều đủ dùng
V4: tỉa tót gọn gàng, nước nôi lai láng
Tổng thiệt hại:
Tic: free (code noel)
Tip: 900k
Hết ạ!

Hạnh Hạnh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/12/23
Chủ đề
1
17
18
Cần Thơ
0 ₿
Dạ…! Em cảm ơn Anh đã trãi nghiệm dịch vụ tại cơ sở . Mong Anh sẽ típ tục ủng hộ & sử dụng dịch vụ của ĐuBai Cần Thơ .
Hạnh Quản Lý ĐuBai Cần Thơ
☎️ 0867405705
(Chọn số-Book dịch vụ nhanh tại cơ sở)

gao bạc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
55
16
0 ₿
nghe bác diễn tả mà lòng tôi rạo rực muốn qua ngày để đi liền quá :cuteonion42::cuteonion42::cuteonion42: