Noel Event NOEL cùng bé mới DBCT

Lượt xem: 786

zkool09

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/2/22
Chủ đề
13
54
40
0 ₿
Tiếp tục tham gia Event NOEL may mắn được trúng giải nên nhanh chóng sắp xếp thời gian ghé Dubai Cần Thơ để trải nghiệm bé mới.

Buổi trưa nắng nóng phi con ngựa sắt đến cơ sở được cô lễ tân chân dài miên man check code các kiểu và mời vào phòng chờ ngồi đợi vì bé còn đang bận khách chưa xong, vì đã có book trước nên ngồi đợi 1 tí là được mời lên phòng luôn.

CSVC ở Dubai thì khỏi bàn rồi, mình đi rất nhiều lần nhưng không có gì để chê cả.

Hôm nay chắc bạn mới vô làm chưa biết hết các công tắc setup phòng nên khi mình thay đồ vào ngồi xông ướt cả buổi nhưng vẫn không có tí hơi nóng nào (cứ nghĩ là bị lỗi gì rồi) nên qua xông khô luôn, được tí bé bước vào thì mình có hỏi thì bé báo chưa bật công tắc :( (phần này chắc nhờ quản lý xem training lại nhân viên mới)

À bé hôm nay mình check là số 10 mới vào làm được mấy hôm nha các bác, tướng tá cao ráo mi nhon face có nét, non trẻ sinh năm 2k3 nhưng body mực hơi nhiều tí nha. Ngồi được tí thì vào bồn tắm rửa được bé thư giản nhẹ tại bồn.

Massage khỏe: so với những bé khác thì hơi thất vọng vì bé đấm bóp khá sơ xài không bài bản gì cả, túi chườm nóng mà bé cứ quăng lên lưng mình bịch bịch mấy lần luôn (phần này nhờ quản lý xem xét lại chứ không ổn lắm)

Massage mệt: trườn nuru và lấy 2 chân mình cạ lên ngực khá lạ, bé được cái BJ rất nhiệt tình nhưng hơi mạnh bạo quá nhẹ nhàng tí lại là được.

Tổng kết về Bé số 10
Face: trẻ, có nét
V1: non tơ, chống chỉ định với bác nào thích to bự
V2: bình thường
V3: hơi bị to nha, tướng bé khá chuẩn
V4: không khám phá
Tổng kết: Tay nghề bé còn hơi yếu nên chắc phải nhờ mấy anh check và chỉ bảo thêm để bé hoàn thiện hơn, ai thích non tơ thì có thể trải nghiệm.
TIC = CODE NOEL
TIP = TIC ONSEN 1
Cám ơn MOD @Dory tổ chức Event hay và ý nghĩa để anh em có cơ hội trải nghiệm

Aiduong1987

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/8/22
Chủ đề
0
43
28
0 ₿
Bé mới nên tay nghề còn non và bở ngở. Cảm ơn bài viết của bác ^^

• Like
Điểm cảm xúc: zkool09

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
49
436
417
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã góp ý. Bên em sẽ chấn chỉnh lại để phục vụ anh tốt hơn ạ. Mong vẫn sẽ phục vụ anh trong các lần tới ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: zkool09

long tài

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
11
62
46
0 ₿
bác cũng nói là bé mới rồi, thôi rán ra tay đào tạo chỉ cho bé nó thêm vài chiêu

Rada Dò Chim

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
13/4/22
Chủ đề
13
87
55
0 ₿
bác @long tài nói đúng đấy, bù lại bé đẹp cao ráo cũng ok đấy bác, nhiều khi bác chỉ bảo bé thêm, bé thay đổi sau này thành số hot là bác gặp hơi khó đấy
:8onion38::8onion38:

ngô tuấn vũ

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
1
101
31
0 ₿
xa cà na quá kkk , cho bé có thời gian làm quen với chỗ mới thôi , thông cảm , thông cảm

Sói cô độc

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
66
28
0 ₿
sói tui thích mấy bé non vậy nè , mấy bé này phải dạy từ từ mới hứng thú , được cái dễ dạy nữa thì hết bài haha

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
325
158
0 ₿
mấy chú lính mới nhìu pha khó đỡ thiệt kkk , mà bác cũng hiền ngồi hoài k thấy hơi cũng ngồi , tui là cứ canh phòng xông hơi đầy hơi mới vô kkk

zkool09

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/2/22
Chủ đề
13
54
40
0 ₿
Kaka tưởng mới mở nên lâu lên, ai dè không lên luôn :D