Q.1 [ Event rước đèn Trung Thu 06/09/2023 ] Ngày mưa cháy bỏng bên em

Lượt xem: 495

AdamLang

Trung Uý
Luyện Khí Massage
17/10/19
Chủ đề
25
204
44
32
Tphcm
1 ₿
Lâu lâu thời tới trúng được code event . Gặp trời mưa buồn buồn thôi liền lụm code chạy tới chốn thư giãn quen thuộc.

Lần này đi theo kiểu xem hình rồi lựa chọn , thử bé nào mới để trải nghiệm . Xem một lượt thì thấy bé 66 , cũng còn khá mới , mặt ưa nhìn dễ thương nên gọi đặt luôn.

Xông hơi mới được 5p em đã vào , gương mặt hài hòa đeo kiếng nhìn rất kute , nhỏ người nhưng mông to . Thôi ko để em đợi lâu liền ra ngoài lau người và lâm bồn hâm nóng. Nước nóng nhưng nhìn em còn nóng hơn nước , em bay vào kì cọ vệ sinh kĩ lượng còn tay mình thì bắt đầu mò . Đụng tới đâu e rên tới đó - người gì đâu râm bà cố. Giao lưu mở màng cho biết bài vở nhau tới đó thôi , lên gường hành sự thôi

Massage khỏe của em cũng bài bản , có lực , ấn mạnh chỗ mỏi , cũng tốt so với mặt bằng chung .

Xong hết các bài thì qua phần chà lưng , phần này mới gây tê tái . V4 cắt tỉa ngắn, chà tới đâu như chích điện tới đó + lưỡi nhấp nhả thuần thục . Cảm giác như lên mây tới nơi . Mình chịu hết nổi liền lật người qua để trả thù. Xoay cô bé của e lên thành thế 69 . Nhấp rồi nhả , lúc nhẹ lúc dồn dập như máy dập . Được 10p thì out , mệt thở hổn hển như chạy bộ mấy chục km về.

Đánh giá : 10/10 về ngoại hình , vui vẻ , kỹ năng và máu râm chắc thuộc dạng thượng thừa.

Cám ơn BTC đã tạo các event cho mọi người tham gia

Tip = Tic, locker 50k , chú giữ xe 20k

Cuối tuần đầy mãn nguyện
Have a nice weekend

• Like
Điểm cảm xúc: Dory and Listerine Cool

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Mừng bác có ngày mưa miễn mãn cùng bé cưng 66 :ami-(15)::ami-(15):

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,291
1,685
850 ₿
chúc mừng bác @AdamLang đã trúng quà event và có buổi chiều mưa cháy bỏng cùng bé