Q.1 [Event rước đèn trung thu - 7/9/2023] Chị hằng cực phẩm - 18

Lượt xem: 676

saclang032794

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/12/19
Chủ đề
1
12
4
30
0 ₿
Sau nhiều năm lặn ngụp diễn dàn, mình cũng đã trồi lên và tham gia event đầu tiên.
Khi nhận code từ mod @Dory. Mình nhắn tin ngay cho cơ sở để book số 18 hot ở Queen. Đến giờ hẹn định phóng sang nhưng mưa to tầm tã, ngồi chờ mà sốt hết cả ruột. Vừa tạnh là mình phóng xe sang cs ngay. Vào tới nơi làm tách trà nóng cho ấm bụng, mình up lên vé 1000k, làm thủ tục tranh thủ lên phòng xông xíu cho ấm người.

-Csvc: đánh giá của mình thì cơ sở bên queen hơi cũ, nhưng sạch sẽ và gọn gàng, phòng xông nóng hơi lâu, và mình đặc biệt ko thích nệm bên queen lắm.

Vì phòng nóng chậm, mình chưa kịp vào xông hơi thì bé lên. Phải nói là quá xuất sắc, gương mặt sắc nét vừa nhìn là biết dam dam cô nuong, body hết nước chấm, lại thêm cái dáng di gợi tình. Em vừa bước vào thôi là thằng em mình nó nổi dậy rồi. Mình chào hỏi ngực ẻm, còn ẻm thì chào hỏi thằng em của mình. Rồi mình vào xông một chút cho ấm người. Lúc ra ẻm giúp mình lau người rồi hai anh em ngồi lên ghế chào hỏi nhau. Ẻm rất vui tính và hay dỡn, anh em chịu dỡn xíu là ẻm sẽ dỡn lại.

Phần tắm: Mình thích phần tắm ở Queen, một số chỗ đi vé tắm là đúng nghĩa chỉ tắm thôi hai người lột đồ vào bồn tắm xong là ra. còn ở Queen thì vé tắm rất xứng đáng đủ các skill. bác nào nhanh thì mình nghĩ nên đi hai cái, vì quần nhau trong bồn xíu là muốn ra rồi. Bé thì cực kỳ hoang dại từng tâm thanh động tác mạnh mẽ cứ như làm tình với người yêu vậy. Mình thích đoạn này nhất vì dc ngắm cặp mông to căng tròn của bé chà lên người.

Phần khỏe: bé massage có lực và đủ bài, còn vừa massage vừa nc khá vui vẻ. có đá nóng.

Phần mệt: không mô tả nữa, các bác tự trải nghiệm nhé. :v. Riêng mình khi đi massage mình thuộc loại lâu, có khi cả 15-20p. nhưng vs bé thì kìm dc vài phút là out. Đủ các lại skill, cứ như đang bị hiếp dâm vậy. Cảm giác nó tê tái.

Sau khi phủ phê thì hai người tắm lại rồi ra về. mình có hứa vs bé sẽ quay lại phục thù một ngày ko xa. Chắc sau này thành khách quen của Queen rồi.

Tổng kết:
+ KTV: 18 - Thần dâm
+ Face: dâm, sắc nét 8/10
+ V1: Cam Úc vừa tay đi thái phê, ko quá to, ti đẹp 8/10
+ V2: thon gọn có ít lipit nhưng do v3 to nên ko cảm thấy mỡ 7/10
+ V3: to nảy nhìn chỉ muốn cắn 10/10
+ V4: nước nôi đầy đủ, đi nuru bao phê anh em tin mình đi. 8/10
- Tick: code event +200k
- Tip: 1000k
- Tổng tổn thất cho một đêm sung sướng : 1200k
Hẹn bé ngày quay lại. Lúc viết bài này vẫn còn nóng hết cả người.
Cảm ơn bác @Dory đã gửi code và diễn đàn đã tạo event cho anh em được rước đèn trung thu. mong là sẽ sau này sẽ có thêm nhiều cơ hội để đóng góp.

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,288
1,685
850 ₿
Chúc mừng bác @saclang032794 đã tham gia trúng quà event và gặp chị Hằng đầy cảm xúc

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
16
366
181
10 ₿
bé 18 thuộc hàng best bên queen rồi, bé 17 thì trẻ lắm cũng làm 1 tiềm năng tương lai