Gò Vấp Event rước đèn Trung Thu cùng bé A1

Lượt xem: 790

Hoàng Phong 29

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/8/23
Chủ đề
13
146
109
Hồ Chí Minh
10 ₿
Trước tiên chân thành cảm ơn các cơ sở, BQT và mod @Dory đã tạo sân chơi cho các AE.
Do đam mê thần thoại Hy lạp từ bé và sẵn con Xà Tinh trong người đang trỗi dậy,nên quyết định tới gặp nữ thần Hera để tiêu diệt Xà Tinh.
Làm các thủ tục cơ bản xong thì được locker dẫn lên phòng.
Chờ khoản 5p thì bé KTV vào nhưng vì 1 số lý do cá nhân nên mình đổi qua bé A1, trong thời gian chờ thì húp vội tô mì bò lấy sức.
Lát sau bé vào, hơi bị choáng, bé mặc đồng phục nữ sinh, lộ nữa mông, chào nhau phát thì thôi xong, giọng này ko rên thì phí của trời.
Sau màn giao lưu ngắn gọn thì đi tắm, bé cũng tắm cơ bản, rửa con Xà Tinh rất kỹ từ trước ra sau trò chuyện vui vẻ, tắm xong thì bé bảo a đừng nói chuyện nữa tập trung chuyên môn, e làm nha. Sau đó bé bắt đầu đi lưỡi liếm và hôn từ đùi lên khắp người, cuối cùng BJ, bé 95% là BJ nha rất ít HJ, âm thanh rên kích thích vãi, bác nào yếu chắc gục liền. Bé thì BJ, mình thì tranh thủ hái trái cây, hệ cam khá đàn hồi, thỉnh thoảng bé lại hỏi e làm a có đau không. Sau khi đại chiến 300 hiệp vs con Xà Tinh mình hỏi bé mệt chưa, nếu mệt thì nghỉ xíu, bé lắc đầu vẫn miệt mài nhai đầu Xà Tinh, được lát thấy bé cũng mệt vs sợ cảm lạnh nên mình bảo nghỉ xíu, lúc này bé mới xin phép đc nghỉ giữa hiệp.:cuteonion9:

Cho bé lên giường nằm nghỉ mình thì bắt hàu, bé để nhúm lông phía trên còn lại nhổ ( bé bảo là nhổ nha) sạch sẽ, hàu múp rụp không mùi, ăn hầu no nê được xíu thì bé bảo nằm để bé nhai đầu Xà Tinh, vẫn tuần tự liếm hết người, rồi BJ, được xíu thì bé xoay người kiểu 69 tầm 15p thì Xà Tinh phun máu lần 1.:cuteonion21:

Do chuẩn bị có việc phải đi nên nằm nghỉ 5p mình bảo bé bỏ bài khoẻ chà Nuru luôn, bẻ hỏi lại mấy lần xác nhận bảo để e massa khoẻ cho a trước , làm liên tục e lo cho sức khoẻ của a .

Bé đổ dầu trường khắp người, mặt trước mặt sau, rồi xong , sau đó thì cạ v4, tưởng ko phê mà phê không tưởng, nhưng mà giường khá nhỏ t cứ sợ bé té =)). Cuối cùng quay lại kiểu 69, lần này có vẻ bé hứng hơn hết e dè dí con hàu sát miệng t, vừa ăn hàu vừa đc BJ kết hợp tiếng rên của e, cuối cùng t cũng out trong sung sướng.

Đứng dậy tắm ra về , 1 điểm cộng t thấy khá thích ở bé là, bé bảo ôm cái tạm biệt. Hầu như t đi massa xong việc mấy bé sẽ đưa xuống thôi. Do t hệ tình cảm nên ôm cái cảm giác hết cô đơn.:9onion3: Bé tiễn xuống cầu thang ko quên dặn a về cẩn thận.

Tổng cộng:
Code Free Onsen, t up gói nên thiệt hại. Tic : 300k , Tip = 900k, locker 100k cafe
Đánh giá:
Bé A1 k thích hợp bác nào gu mình dây, chuppy, hoặc loli. Bé kiểu tướng cân đối
V1: hệ cam, hàng real bóp cực mềm.
V2: Do tạng người nên ko eo con kiến đc.
V3: To, săn chắc.
V4: Múp rụp, sạch sẽ không mùi, nước ổn.

Tks bé A1 và Hera

Đính kèm

837.2 KB · Lượt xem: 59
  • Like
Điểm cảm xúc: Chicago and Aquafina123

Aquafina123

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/22
Chủ đề
18
139
86
0 ₿
vừa chuppy vừa loli, nghe tả sao giống đồng hồ cát quá vậy

Chicago

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
13
154
79
0 ₿
phía trên đó để lông nhỏ tê tê lắm nha bro, vậy là bé thuộc dạng dâm rồi

Hoàng Phong 29

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/8/23
Chủ đề
13
146
109
Hồ Chí Minh
10 ₿
đi nhiều thì biết vs tuỳ bé, có bé dâm ngầm nữa, đợt đi bé kia , cảm giác mình là nhân viên bé là khách mới đúng, ngồi hẳn lên mặt tự cà hàu vs hẩy mông, cao trào bé nó còn ngồi bẹp lên miệng mình, rồi ráng ép con hàu sát xuống, ngộp thở vl