Q.9 [EVENT] Trải nghiệm cơ sở với bé 16

Lượt xem: 1,393

Paladin

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
33
719
89
0 ₿
Dự đoán đúng trận chim mồng biển và chè xanh, được mod @Dory trao tặng code. Tranh thủ thời gian gian rảnh buổi trưa nhắn tin zalo đặt chỗ trc tại cơ sở với bé 16. Đúng là chỉ có đi ms mới chịu khó trưa nắng chang chang mà chạy qua cơ sở để trải nghiệm rồi về ngồi viết báo cáo cho diễn đàn, đánh giá là cơ sở khá xa so với mình (q1) tìm đường cũng ko dễ dàng. Nhưng khi đến cơ sở thì thái độ phục vụ của nhân viên tốt, lắng nghe ý kiến tranh thủ làm tô mì bò trứng rồi lên gặp bé. Cơ sở vật chất mới đầy đủ phòng xông và toilet, bồn tắm và giường to, phòng rộng rãi. Vào xông hơi ướt rồi qua khô cho đủ bài.
Đánh giá bé 16: tuổi 21, Tp HCM, face dễ thương, thân hình vừa vặn nhưng hơi ít nói
V1: real, to mềm ti nhỏ như hạt đậu
V2: cũng có eo ót
V3: vỗ chan chát
V4: sạch sẽ đã cạo sạch
Oánh giá của mình bé dễ thương, chiều chuộng bít nghe lời
Bé lau khô người xong dẫn vào bồn tắm, trong lúc tắm cũng tranh thủ tay chân...Hơi thiếu phần bé làm dạo đầu trong bồn
Về phần ms khỏe: nhẹ nhàng, thoải mái nhưng ko đã cho lắm, cũng thông cảm vì đây là nơi để mệt là chủ yếu, hi
Về phần ms mệt thì ta nói bé thi triển đầy đủ kỹ thuật của ddcn nào là ms ngược eoi62 69, lăn lê bò trườn đủ kiểu xong vào phần việc chính cũng lau cột, mút bi... Sau 1 hồi dằn co vừa 69 vừa khoáy lỗ mình cũng phun trào trong sung sướng.
Bé vệ sinh lại cho mình và bé rất kỹ càng, xong cũng hết giờ bé dẫn mình xuống ra về mà lòng dâng dâng khó tả.
Cảm ơn cơ sở đã cho mình trải nghiệm lần đầu mãn nguyện và mod @Dory đã tài trợ chương trình này.
Tic = free
Tip = tic
Locker + lễ tân: 100k

El25

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
6/3/22
Chủ đề
18
330
196
1 ₿
Đọc xong nôn nao quá, cần lắm cái hẹn với ẻm.

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
351
238
0 ₿
SamDi chân thành cảm ơn bác đã không quản ngại đường xa đến thăm và trải nghiệm dịch vụ SamDi.
SamDi mong được tiếp đón bác vào ngày gần nhất.
Trân trọng!