Gò Vấp [Event Trung Thu 07/09/2023] - Bé cưng 81 - Dễ thương, Vui vẻ, mà sao ít bài report vậy ta.

Lượt xem: 1,100

TuilaMin

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/9/23
Chủ đề
4
35
14
Tphcm
0 ₿
Được bác @Dory tặng cho cái code trung thu với lời nhắn check ngay trong cuối tuần cho anh em hóng. Xui sao cuối tuần lại không ở sg nên đành xin bác dời qua tuần vậy.

Sáng thứ 2 sài gòn mưa lất phất, trong lòng chợt nhớ còn cái hẹn của bác, thế là phi con siêu xe màu đỏ đến Ánh Dương cho nóng. Mình đi lúc 11h, sớm quá hay sao mà mới có 1 bạn lễ tân, kì này mở hàng cho cơ sở luôn :)))). Đánh giá sơ bộ nội, ngoại thất thì Ánh Dương có sân đậu xe rộng, thích hợp cho anh em đi 4 bánh k lăn tăn chuyện kiếm chỗ đậu ( 1 điểm + cho cs )

Bước vào trong thì được bạn lễ tân mời trà ăn bánh, do đã book bé 81 trước khi đến nên mọi thủ tục đều nhanh gọn. Xuất trình code xong xuôi r được bạn dắt lên lầu, ko quên hỏi thăm mình cần gì thêm không để phục vụ. CSVC của Ánh Dương thì cũng như anh em đều biết là sạch sẽ, bồn tắm rộng rãi, chỉ có 1 điều nho nhỏ là 2 cái ghế hơi bé so với tạng người của mình haha.

Ngồi chơi ăn bưởi ún trà tầm 10’ thì bé gõ cửa bước vào, đập ngay trước mắt là 1 cô bé nhỏ nhắn dễ thương, xinh hơn trong hình rất nhìu, phù hợp với các bác thích gu loli. Được cái tính bé hoà đồng vui vẻ nên bầu không khí ngại ngùng bỗng tan biến, nói chuyện 1 lúc thì được bé dắt vào bồn tắm. Bé nhẹ nhàng tắm cho thằng anh lẫn thằng em mà miệng vẫn luôn nói chuyện phím, bỗng chốc bé cúi xuống hôn từ đùi đến bàn chân rồi lại ngược lên click ty r đến 2 lỗ tai. Không biết từ lúc nào mà thằng nhỏ đã ngóc dậy, thế là bé hôn trọn và không quên phát ra những tiếng rên khe khẽ ( công nhận skill hôn của bé thuộc dạng đỉnh cao). Xà quần 1 hồi trong bồn thì bé kêu mình dậy và ra giường cùng 1 cái hôn môi nồng cháy ( 1 điểm + cho bé )

Về phần massage khoẻ thì cũng như những bé khác, lực nhẹ nhàng, anh em muốn mạnh nữa thì có thể nói bé.

Nằm sấp cho bé masage khoẻ 1 lúc thì tự nhiên bé lấy tay rờ rờ vào 2 hòn bi, cảm giác giật bắn người các bác ạ, chắc do e nhạy cảm nhưng cũng tê tê lắm. Sau đó là đến màn thái, bé rưới từng dòng nước mát lạnh lên người r bắt đầu chà, mặc dù v1 bé không thuộc dạng khủng nhưng chà đến đâu có cảm giác tê đến đó giống như 2 quả bong bóng đang áp lên người vậy.

Được 1 lúc thì bé kêu nằm ngửa ra, lúc này bé hôn không chừa 1 chỗ nào trên người, đặc biệt là màn dọn Wc . Điều j đến cũng đến, bé xoay người lại r 2 anh em bắt đầu 69,V4 của bé thơm và nhiều nước, tha hồ cho anh em húp. Dù đã cố vận 72 phép thần thông nhưng vẫn phải đầu hàng và out ra trong sung sướng. Bé ngậm hết từng giọt, mình cứ tưởng đã xong ai ngờ bé lại ngậm 1 lần nữa mà vắt cho đến giọt cuối cùng. 2 anh em nằm nc một xí r ra bồn cho bé tắm r chia tay bé đi về trong lòng tràn đầy sung sướng.

Đánh giá về bé 81: sinh năm 1999, Cần Thơ gạo trắng nước trong

Face xinh xắn, dễ thương
V1: hệ cam nhỏ, thích hợp các bác gu loli
V2: có eo ót
V3: to tròn, vỗ đét đét nghe êm tai
V4: thơm, nhiều nước

=>> bé dễ thương , vui vẻ, chiều khách phù hợp với các bác không quan trọng v1 khủng mà quan trọng về kĩ năng.

Lời cuối cùng, mình xin cảm ơn bác @Dory đã tạo sân chơi cho anh em có nhiều cơ hội để trải nghiệm. Chúc cho cs Ánh Dương làm ăn phát đạt, là sân chơi uy tín cho anh em trong cộng đồng.

Chào thân ái quyết thắng.

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,291
1,685
850 ₿
Chúc mừng bác @TuilaMin đã có buổi trải nghiệm thành công cùng bé từ event Trung Thu

• Like
Điểm cảm xúc: TuilaMin

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
75
946
436
0 ₿
Ánh Dương chúc mừng anh đã có buổi thư giãn ưng ý! Rất mong được sớm đón tiếp anh trở lại thăm! Cảm ơn anh nhiều ạ!