Q.1 [Event Trung Thu] Ăn trung thu sớm cùng em

Lượt xem: 518

Aress

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
18/4/23
Chủ đề
14
97
45
HCM
0 ₿
Hí anh em, nay lại tiếp tục trúng code từ bác @Dory. Thế là gọi cơ sở đặt lịch hẹn và xách ngay con xe đến 41 Lê Thị Hồng Gấm.

Lần thứ 2 đến Dubai luxury, vẫn ấn tượng về cơ sở vật chất ở đây, phòng bày trí rất đẹp và rộng (9/10đ), thiếu 1đ do cái sảnh đón khách nhỏ quá :2onion16:

Lên phòng thì bước vào xông như bao ngày, nhiệt độ xông phòng này có vẻ nóng hơn hẳn phòng lần trước mình đi, mình thuộc dạng người thích xông đẩy hết mồ hôi ra ngoài nên rất ưng những phòng xông nóng như vầy @@

Nay mình chọn 1 cô bé nhỏ nhắn kiêu sa mang số báo danh Nhị Thập Cửu Muội, thấy bé vào phòng thì mình cũng bước ra chào hỏi vài câu với bé, bé lấy khăn lau một cách nhẹ nhàng, đúng chất nhẹ nhàng và chậm rãi luôn nha các bác :))) Bé dạng mình dây đúng gu mình, ngực bé vừa tay chứ không nhỏ cũng không to, V2 3 chuẩn chỉnh nha các bác, V4 xin mời các bác vào trải nghiệm thực tế kk, à face bé đẹp và sắc sảo lắm nha :ami-(23):

Ngồi nghỉ xơi bưởi 1 xí thì vào Bồn, bé tắm rửa xong thì dùng cặp ngực đi sau rồi đi lên trước, cảm giác bài onsen trong Bồn của bé này mang lại 1 cảm giác rất lạ, tiếc chút là bé không đả động gì tới thằng nhỏ.

Phần massage khoẻ thì mình không đả động nhiều, trong lúc massage khoẻ có tâm sự cùng bé đủ thứ chuyện trên đời, cảm thấy rất hợp gu, bé rất chịu khó bắt chuyện cùng anh em.

Đến màn trườn thái, bé kết hợp vòng 1, vòng 3 rồi cùng chiếc lưỡi đưa mình từ nấc thang này đến nấc thang khác, đắm chìm tỏng cơn đê mê. Và rồi màn mong chờ cũng đã đến, bé xoay người lại tư thế 69 rồi 2 đứa cùng nhau tận hưởng, kèm theo những tiếng rên nhè nhẹ của bé thì mình cũng thăng hoa trong sung sướng

Tổng kết tic = code
Tip = 900k
Locker 50k, bve 20k

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and Dory

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,291
1,685
850 ₿
Chúc mừng bác @Aress đã trúng quà event trung thu và trải nghiệm dịch vụ thành công

• Love
Điểm cảm xúc: Aress

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
29 nhìn bé nhỏ con cưng xỉu hé bác ... Mừng bác cưng cùng bé :cuteonion41::cuteonion41:

• Love
Điểm cảm xúc: Aress