Q.12 Event Trung Thu cùng bé 66 Quảng Nam tại Ms Cẩm Thy Q12

Lượt xem: 645

Xiao

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/9/23
Chủ đề
5
61
24
Tp. HCM
0 ₿
Lần đầu tiên xin gửi lời cám ơn đến Ban Tổ Chức, mode Dory và cơ sở Ms Cẩm Thy đã tài trợ chương trình này.
Sau bao ngày tham gia dự đoán lồng đèn vất vả thì cũng như kỳ vọng đã trúng đc code free onsen của Ms Cẩm Thy.
Sau khi nhận dc tin nhắn của mod Dory e đã lên kế hoạch chuẩn bị check in cơ sở vào chiều thứ bảy.
Trước khi đến e nhắn tin cho quản lý book trước giờ, ca sáng có 2 bé 66 và 18 , còn các bé khác phải sau 3h. Có hơi ít số nhưng bác quản lý rất nhiệt tình mời e lên tận nơi chọn mặt gửi vàng nhé. Hihi, nhưng do không quen và thấy mấy ae trước có review bé 66 nên e book luôn bé 66 Quảng Nam xem ntn.
Được locker rất nhiệt tình dẫn lên phòng và mời nước nôi, ăn uống đủ thứ và đổi luôn qua phòng lớn cho máu...
E vào xông hơi khoảng 10 phút thì bé vào chuẩn bị đồ nghề, dụng cụ, đèn đóm... 5 phút sau nóng quá bước ra đã nhìn thấy bé thoát y từ lúc nào, da trắng trẻo, mũm mĩm cao khoang 1m55, giọng xứ Quảng thỏ thẻ. Bé mời ngồi xuống, lau mình nghỉ ngơi.
Chuẩn bị nước xong cả 2 cungd vào ngâm bồn, bé tắm mình như một đưa trẻ, kỳ lưng, gội đầu đủ thứ, tay mâm me 2 quả vú sữa, tay còn lại xoa vòng 4 bé cứ cười và la nhột quá, nhột quá... là sao zay các bác...
Về phần massage khỏe thì bé làm đầy đủ, lực ấn lưng hơi mạnh làm hết hồn... nằm xấp mỏi quá mình nói bé để lật lại và đến màng ms trường thái, bé xoa dầu lướt lên người thật ướt át kết hợp với tiếng rên khe khẽ. Sau đó đến màng 69 bé xoay người lại bú đam mê nhưng vẫn còn dùng tay nhé, mình khám phá vòng 4 của bé vẫn còn khích, nước nôi, không mùi. Bé có vẻ kinh nghiệm và mình out 10 phút trong sung sướng.
Sau đó cả 2 tắm rửa lại, bé tự mặc đồ vào và đấm bóp cho mình tiếp trong khi đó kêu bé lên nằm tâm sự xíu, chắc vé này chỉ đến vậy. Bé nói chuyện líu lo, rất thích nói. Nói nhiều quá đôi khi lại quên chuyên môn.
V1 hệ cam
V2 hơi lipit
V3 chắc chắn
V4 nước nôi, không mùi
Service: vui vẻ, nói líu lo nhưng chưa được chiều và chưa tập trung chuyên môn nhé.

Tic = code free
Tip = tic = 600k
Locker 100k

• Like
Điểm cảm xúc: Dory

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
82
1,476
531
32
0 ₿
Hay tại bác nói chuyện hay quá làm bé mất hết cả tập trung :D . Cẩm Thy cảm ơn bác nhiều và sẽ nhắc nhở bé chú ý hơn ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: Xiao

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
900
3,295
1,685
850 ₿