Q.9 Event trung thu cùng bé 888

Lượt xem: 1,424

Oppa

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/2/23
Chủ đề
7
60
31
25
Tp hcm
0 ₿

Lời đầu tiên xin được cảm ơn bác Mod @Dory đã tạo sân chân cho mọi người.
Sau bao ngày nuôi bứm và thỏ thì cuối cùng cũng trúng thưởng thế là hôm nay giữa trưa thời tiết vừa nắng vừa mưa thì Oppa quyết định dắt th em đi xả stress.
Bỏ qua các thủ tục checkin Oppa kh xông hơi ngồi lướt fb khoảng 5p bé vào.
Đánh giá sơ bộ: Face bé rất xinh và nét nha mọi người dù kh phải gu của Oppa nhưng vẫn bị bé làm chết mê chết mệt.
V1: Real nhưng kh căng lắm chà vẫn đã mha
V2 : eo thon
V3 : Kh to cân đối vs body của bé
V4 : Các bác đi trải nghiệm nhé
Bé vừa vào là sáp tới ngồi lên đùi Oppa ta nói bả xinh mà bén lắm chịu kh nổi nên nhờ bé bảo locker up cho lên vé S Queen lun
Phần tắm bé tắm rất kĩ do mình không thích làm trong bồn lắm nên lên trên bờ chiến với bé. Không biết vì sao nay khoẻ quá bé làm mãi không ra nhìn thương quá nên kiu bé mátxa luôn. Bé có khá nhìu hình xăm nhưng ai đam mê gu tình cảm nhẹ nhàng và thích tâm sự sau những ngày làm việc mệt mỏi thì hãy thử trải nghiệm bé nhé.
Vừa mátxa khoẻ bé vừa tâm sự vs mình đủ chuyện trên đời.Chủ yếu nằm ôm ấp bé tình cảm thoải mái lắm như người yêu mới yêu vậy.
Mátxa mệt bé đổ dầu nuru trườn khắp body rất phê. Về phần chà Nuru thì bé hơi chưa quen nhưng mà vẫn rất phê nha bé rất chịu khó chiều Oppa. Bé chà mà nhìn dâm lắm nhún nhún kh khéo locker dòm vào lại tưởng đang ấy lại chết.Do lúc trước có tập gym nhưng bỏ tập mà vẫn còn ngực nên từ lúc đầu đến mátxa mệt bé cứ me ăn víu Oppa thôi sở hở là ăn. Được 1 lúc thì bé bắt đầu thi triển kĩ năng vào thế 69 chịu khoảng hơn 5p xíu vỡ oà trong sung sướng vì nãy bé chà Nuru cho mình cũng khá là phê tới nóc rồi.
Xong xuôi vào bồn để bé tắm lại bé vẫn ôm hôn mình như người tình rồi lấy nước cho mình uống. Gần hết giờ mình cũng định xuống nhưng bé vẫn giữ mình lại để ôm cái nữa.
Xuống quầy được phục vụ tiếp đãi an mì bò trứng bồi bổ. kh uổng 1 ngày off để đi thư giãn.
Tic: Code free onsen + up S queen 400k
Tip: 1tr2 . Quầy+Locker: 100k
Lần nữa xin cảm ơn bác Mod @Dory và Samdi . Sẽ trở lại ủng hộ tiếp.

• Like
Điểm cảm xúc: noname.limit

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
350
237
0 ₿
Samdi chúc mừng anh đã có buổi thư giãn ưng ý! Rất mong được sớm đón tiếp anh trở lại thăm! Cảm ơn anh nhiều ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: Oppa

simson thái

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
6
83
32
0 ₿
lời thật việc thật làm diễn đàn này uy tín hơn là ok r kkkk