Q.5 [Event Trung Thu] Trải nghiệm lần đầu ko như mong đợi :(

Lượt xem: 811

Pen Nguyễn

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/8/23
Chủ đề
5
74
20
27
Hồ Chí Minh
0 ₿
Lời đầu tiên xin cảm ơn mod @Dory cung như cơ sở big bang đã tạo điều kiện để mình có cơ hội trải nghiệm ... Thôi thì ko làm mất thời gian của ae nữa mình vào bài
Chuyện là hôm qua có trận đá banh trên Q.5 nhưng tới sân sỏ giày xong xuôi hết rồi thì sân báo đội bạn huỷ kèo buồn thúi luôn , lanh quanh tính đi về thì sực nhớ ra là mình có code thế là tạt cánh qua bên big bang gấp , thôi thì ko đá sân lớn đc thì mình đá sân nhỏ hihi
Chạy tới cơ sỏ thì thấy có hầm để xe chạy ngay xuống Luôn một cách rất dứt khoát đá chống xe cái kịch thì đc a nv hưỡng dẫn tận tình lên quầy rất ok nha , lên tới quầy thì đc mấy ae đón tiếp mời mình ra ghế gồi uống nc đợi để ae chuẩn bị phòng . Đang gồi nghỉ thơi thì a trai lại tư vấn các kiểu con đà điểu cầm Ipab lướt thì thấy pé 65 hợp gu bên loock luôn check code up vé lên supper luôn để đc trải nghiệm full dịch vụ bên cơ sở . Gồi tầm 5p thì locker dẫn lên phòng , hưỡng dẫn tận tình mình cách xông hơi ok tip 50k cho sự nhiệt tình của a trai. Ấn tượng đầu tiên khi vào phòng , phòng rộng nha xông khô , xông ướt , bồn tắm to wc đầy đủ , nhanh chân thây đồ chạy ngay vào phòng xông hơi cho thoải mái gồi đc 10p thì thấy gộp quá đẩy cửa ra cho hơi ra ngoài bớt thì cũng là lúc pé bước vào thế là mình chạy ra chào hỏi phé luôn . Đạp vào mắt mình là cô pé cao khoảng 1m55 gương mặt V_line vs đôi mắt rất sắc xảo nhìn như hốp hồn mình luôn á kèm them combo ngực thì như muốn thoát ra khỏi chiếc áo bé nhỏ của pé
Phần tắm : Sau màn chào hỏi check map các kiểu thì pé mới vào tắm pé thoát y ra để lộ ra cặp ngức to tròn nhưng đầu ti hơi to ( do pé đã có baby khuyến cáo ông nào thích gái tơ ti hồng nhỏ nha hihi ) nhưng ko s mình ko quan trọng lắm pé tắm cho mình khá kĩ như *** tắm con vậy sạch sẽ xong thì pé mới mình ra tự lau người ( bình thường tôi đi nhiu chỗ là pé ra lau người cho tôi luôn chứ ko để tự lau như vậy đâu ko bit là do bên này như vậy hay là s ae bào bị như t thì cmt dưới nha )
Nuru trên phao hơi : Mình thì cứ nghĩ short đau ở trong bồn luôn đang loanh hoay ko bit làm gì tiếp theo thì pé mới mình ra cái phao hơi ( lúc đầu mới zo thắc mắc cái đó để làm gì ờ thì h bit rồi đó ) pé bắt đầu trải gel đi ngực do là ngực pé to + thêm đầu ti to nữa nên đi tới đâu cảm nhận tới đó nha phê cực... tiếp theo đó là pé thi triển võ công con rắng :))) lưỡi pé đi vòng quanh mông mình pé có cái skill wc ta nói phê lòi ra luôn á mình chỉ bit nằm chịu trận ko kháng cự đc . Sau đó trở người lại pé chà v3 v4 kèm theo tiếng ren nhẹ nhẹ xém out nha điểm mạnh pé là v1 mà nên pé xuất skill bánh mì kẹp xúc xích mình là mình khoái cái này nhất đang pe pa thì thằng em mình đã nằm trong miệng pe lúc nào ko hay thôi thì để pé làm hoài s đc mình tay chân cũng bắt đầu có sức hái đào rồi mò v4 của pé đã ướt đẫm lúc nào ko hay . Kéo pé lên bắt đầu bú ti *** pé thì rên càng lúc càng to làm mình out luôn ( ko đc cia) ... mình nghĩ trong đâu hay là short sau ta thôi kệ đang pê cũng chả để ý nhìu tính kéo pe lên hôn môi pé mà pé ko cho định nằm ôn pé xíu thì pé đứng dậy luôn bỏ đi tắm để mình ở lại bơ vơ lạnh lẽo
Massage khoẻ : Kết thúc short 1 hơi buồn tí pé và mình tắm lại để tới phần masage khoẻ tắm xong mình cũng phải tự ra lau người tập 2 lên giường nằm thì pé đi lấy đá nóng về phần này pé ko nhưng đủ lực mà dư lực luôn nha mình dân thể thao nên người khá cứng mà pé đấm bóp tới đâu mình tê tới đó nha mà công nhận pé massage khoẻ rất ok rất hài lòng luôn ad dù mình đi massa ko trú trọng cái này lắm nhưng rất ưng ý về khoảng này của pé. Do mình tính ít nói thêm pé cũng ít nói nốt nên cũng ko nch tr gì nhiu vs pé đc cũng hơi buồn vì tính mình thích nghe người khác giới nch ( chỉ định ôg nào tính giống tôi thì cấn nhắc nha )
Short 2 : Pé bắt đầu thì riển võ công vs điểm mạnh là cặp đào to hình như pé bit mình thích kẹp xích xích hay s mà cứ đè thằng em mình ra làm hoài đã gì đâu hihi về short 2 này kình mới thực sự thất vọng pé bj 50 hj 50 làm mình cũng ko vào thế 69 vì pé hj nhìu và làm rất nhanh mình out và cũng ko cia luôn xong pé cũng bỏ rơi mình mà vào bồn tắm, mình nằm 1 lúc thì pé kiu vào tắm thì mình có hỏi pé là trong gói có cia mà s pé ko làm cho mình thì pé bảo " s anh ko nói cho e bit ua ua ... alo alo luôn " mình cũng chỉ it lặng im ko nói lên lời ( cái này có ông nào bị như t ko cmt cho t bit nha ) tắm xong thì pé có lau người cho mình thay đồ xong ra bóc trứng cho mình ăn như do mình bị sock nên cũng muốn thay đồ rồi đi về luôn ...
Tổng kết
CSVC 10/10
Pé 65
Pace : 8/10 Xinh V_line
V1 : 8/10 To ,tròn ko xệ căng ( đầu ti to do có baby khuyến cáo ae thích gái tơ nha )
V2 : 8/10 Có vết rạng nhưng vẫn eo ót đủ cả ko fat
V3 : 7/10 Đủ dùng
V4 : minnf thì ko check nhìu nên ko nhưng nc nôi đủ dùng
À pé đc cái nch rất nhẹ nhàng dẽ thương dạ vâng rất ok nhưng mà nói để quay lại gặp pé thì mình nghĩ là ko ... còn quay lại cơ sở thì chắc chắn là có vì thái độ phục vụ rất ok rất thích mấy ae tại cơ sở
Tic : E ven trung thu + 300k up gói supper
Tip: bằng vé
Locker :50k gửi xe 20k
Kết thúc buổi trải nghiệm ko như mong đợi bài review theo quan điểm cá nhận gạch đá ae em xin tiếp thu ạ ... cảm ơn ae đã đọc bài . Chúc ae 1 ngày vui

Cậu Cả Anthony

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/9/23
Chủ đề
1
12
6
32
Canada
0 ₿
chân thành cảm ơn bác về trải nghiệm để mình né dc 1 em. Đang tính qua tuần trải nghiệm ở bb mà kiểu này từ từ nghe ngóng thêm.

• Like
Điểm cảm xúc: Pen Nguyễn

Pen Nguyễn

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/8/23
Chủ đề
5
74
20
27
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mình cũng chỉ nhận xet theo quan điểm cá nhân của mình thôi có thế bữa đó pe có vấn đề gì đó chứ mình đọc các bài rv của các bác đi trước thi thấy rất ok nên mới quyết định đi

Cậu Cả Anthony

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/9/23
Chủ đề
1
12
6
32
Canada
0 ₿
mình tính wa rv bé 68 hoặc 01 xem sao. Nhìn ưng mắt quá. Mình cũng thấy ae rv bên bb tốt lắm nhưng chưa có time đi. Wa tuần tình mò đi mà thấy bài bác lại suy nghĩ

• Like
Điểm cảm xúc: Pen Nguyễn

Pen Nguyễn

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/8/23
Chủ đề
5
74
20
27
Hồ Chí Minh
0 ₿
Nên trải nghiệm bác đang có giờ vàng km vì mình thấy là pe như vậy thì mình đi số khác thôi chứ về ae csvc rất ok nha

• Like
Điểm cảm xúc: Cậu Cả Anthony

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854
265
0 ₿