Gò Vấp Event Trung Thu. Yêu em lắm bé A69

Lượt xem: 888

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
344
239
30
Sài Gòn
0 ₿
Lần đầu tiên thì mình xin cảm ơn bác @Dory đã tạo ra sân chơi cho anh em để anh em có vé Code ạ hihi

Sau khi nhận code xong là mình nhắn ngay cho cơ sở Hera hỏi bé A69 có làm không thì mình đặt lịch.. sau khi đặt xong thì cái gì cũng sẽ đến và đến thôi kaka.. Mình đi làm về là ăn cơm tắm rửa sạch sẽ là phi ngay vợ nhỏ yêu vấu tới cơ sở
Thì vừa tới là được các em trai dắt xe tận tình. mời vào uống trà nóng. Mình hỏi lễ tân là anh có đặt bé A69 rồi. Xong thủ tục được em trai dẫn lên phòng
Ta nói lâu rồi đi lại thì Cơ sở vẫn đẹp dã man nha anh em. tiếng nhạc nhẹ nhẹ làm đã gì đâu á. đang xông hơi nhắm mắt phiêu phiêu thì bé tới mở cửa nói câu chào anh.. Ta nói giật cả mình.. Nhưng sau màn giật mình ấy thì ta nói chao ôi con gái nhà ai mà xinh dữ vậy trời. tới ngồi ôm bé ngay vào lòng vửa ôm vừa sờ vòng 1 của bé... hàng thật nhé anh em. to mềm bóp đã lắm trời ạ.. phê quá.. Vừa bóp vừa nói chuyện mà thằng em trai mình ở dưới chào cờ thẳng đứng haha.. nói tới khúc này mà ngại quá :6onion23:

Cởi quần ra bé dẫn vào bồn tắm. vừa tắm vừa nói chuyện vui nhà vui cửa.. nói xong thì bé dẫn lên giường
Thật sự thì đó giờ mình đi nhiều cơ sở lắm rồi nhưng đây là lần đầu tiên mình được massage mặt và đắp mặt nạ.. ta nói đã gì đâu luôn á.. Mong các tiệm massage khác cho thêm đắp mặt nạ vào nhé.. hihi

Bé bắt đầu massage khỏe.. tay bé khỏe đấm có lực lắm anh em. làm tới đâu phê tới đó.. cực thích màn trườn thái anh em ạ.. Ngực bé đi từ trên dưới lên.. lưỡi bé liếm khắp người.. quá đê mê cho 1 cuộc tình.
Bé kêu nằm ngửa lại.. vừa trườn thái mà thằng em trai mình cương cứng.. ngại lắm luôn hihi.. Sau 1 hồi thì bé liếm láp Bj.. mình 69 bé ngay.. nước nôi ôi ta nói tràn bờ đê haha :cuteonion39:

Sau 1 hồi không chịu nổi mình đành chịu thua. bắn 1 màn pháo hoa mà lâu lắm rồi không được bắn haha... Dậy bé tắm rửa xíu rồi uống lon bò húc.

Xuống dưới làm 1 tô mì bò.. 1 lon bò húc.. tổng cộng 2 lon.. quá đã kaka

Tổng cộng:
Code vé Free Osen.. Mình đi gói Osen luôn
Tip 600k
Đánh giá:
V1: hàng thật.. bóp bao phê.. cực mềm và sướng
V2 V3: theo mình cảm nhận thì ok nha anh em..

Cám ơn bé A69 rất nhiều.. cám ơn em và cám ơn cơ sở Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,063
547
0 ₿
Quá tuyệt vời về sự hài lòng của a zai khi trải nghiệm dịch vụ bên e ạ . E xin chân thành cảm ơn a đã rv cho bé bài viết tình cảm ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ

boichungtinh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/6/23
Chủ đề
5
85
32
0 ₿
mừng bác ngon chym , tui ráng phấn đấu dc cái vé giống bác cho đỡ tốn máu quá

triem2401

Binh Nhất