Halloween Bình Tân Event với bé 82

Lượt xem: 489

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

RoronoaZoro

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/11/22
Chủ đề
9
165
41
0 ₿
May mắn trúng đc code Halloween sau bao ngày tạch, thôi thì đành xách trym đến Samdi BT, đã hẹn trc với cơ sở rồi. Tới nơi vẫn vậy, sự chào đón nhiệt tình của giữ xe, lễ tân, locker... Check code xong ra ghế nghỉ xíu đc locker dẫn lên phòng.
Về phòng ốc Samddi thì khỏi phải bàn, rộng rãi sạch sẽ, đầy đủ tiện nghi, ánh đèn mờ ảo cộng với tiếng nhạc du dương (dễ gây ngủ lắm luôn kk)

Về bé 82 thì bé dạng túyp người nhỏ nhắn dưới 1m6 ( cụ thể bao nhiêu thì em không biết ), chuppy có da có thịt, khuôn mặt tròn tròn cute, sinh năm 2k1.. V1 real hệ cam mềm mại bóp đã tay, V2 có tí lipid, V3 thì vỗ bóp bóp , V4 cắt tỉa gọn gàng.. điểm chú ý là bé thực sự rất nhiều năng lượng, cười nói suốt, tinh nghịch lắm

Vào phòng là bé sà vào người em liền các bác, tay bé chọc ghẹo thằng nhỏ làm nó ngóc dậy luôn , còn miệng thì cắn dú click ty em, bé cười nói nghịch đủ thứ. Xong vào bồn tăm rửa, bé vẫn kh quên chọc ghẹo thằng nhỏ của em, xong để em nằm dựa vào bồn rồi nằm lên người bắt đầu dùng lưỡi đi khắp ng xong trườn xuống ngoạm lấy cây cà lem của em mà bj ngon lành, đc xíu thôi ra giường tiếp bé ơi, không thôi lại out sớm mất
Massage khoẻ thì bé hơi yếu tay chưa đã lắm, nên em next qua luôn.
Tới phần thái, nằm sấp bé đổ dầu rồi chà trườn bằng cặp ngực mềm mại của ẻm, còn kèm theo quả thổi lỗ tai làm em nổi hết da gà .. xong bé bảo em " a chổm mông lên, banh 2 chân ra " .. thì ra là bé kéo cây cà lem của em ra và bắt đầu bj ngược, bé ngoạm lấy nút chụt chụt, cộng thêm ngậm trứng cút nữa , cảm giác nó phê thật các bác, lâu lâu bé còn rê lưỡi lên quét lỗ dậu nữa ..
Chán chê nằm ngữa lại, bé thì triển skill bánh bao kẹp xúc xích, click ty mà ko phải click nhẹ nhàng đâu mà ngậm cắn như muốn ăn luôn vậy .. tiếp tục lưỡi rê xuống quét 2 bên háng rồi bj nhẹ nhàng từ tốn, em thì tranh thủ bóp nắn V1, luồn tay xuống khám quá V4, đc lúc ko chịu nổi nữa cũng out CIA..
Nằm nghỉ xíu, bé vệ sinh xong lại nằm sát bên cười nói tâm sự ôm ấp các kiểu thôi rồi luôn, ẻm còn có chiêu nhổ lông mặt của em bằng miệng nữa chứ, tính nhổ thêm lông nách nưa, em bảo tha cho anh đi , nghịch thôi rồi luôn.. hết giờ em bảo tắm rửa lại cho a đi, ẻm không chịu bắt em nằm ôm thêm 15ph nữa mới cho đi .
Xuống dưới vẫn không quên làm tô mì bò hồi sức rồi về kakaka
Tic: code free onsen
Tip = tic

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Samdi Bình Tân

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Chúc mừng anh đã có thành quả sau bao nỗ lực :D . Samdi Bình Tân và bé yêu 82 cảm ơn anh! Mong sớm gặp lại anh ạ!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.