< Event vui > < Chốt comment lúc 14 giờ > Đưa ý tưởng là nhận thưởng.

Lượt xem: 1,990

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Gà cũng dành tặng cho Gấu 1 món quà này thôi àk
"Em ơi ! Anh sẽ tặng E sữa của A, hy vọng 9 tháng 10 ngày sau E sẽ cho A một thằng ku tí nhá."

emcuhoinho

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/12/15
Chủ đề
1
9
1
72
0 ₿
em à, 8/3 làng em có nhiều gái ko, anh muốn chúc mừng tất cả, anh phone vào làng em nhé. Làng em có bao nhiêu thôn, anh sợ lầm thôn =))

• Like
Điểm cảm xúc: Thích thịt

DeadPool X

Tham Mưu
Event Moderator
3/10/17
Chủ đề
170
622
214
0 ₿
Thread đã được Khóa và bây giờ là thời gian bình chọn của các thành viên khác cho các comment. Số lượt bình chọn cao nhất dần tính đến 16 giờ hôm nay sẽ là người dành được chiến thắng.

• Like
Điểm cảm xúc: GAtapMASXA and Gaivoigai

DeadPool X

Tham Mưu
Event Moderator
3/10/17
Chủ đề
170
622
214
0 ₿
Cám ơn Anh Em đã hưởng ứng Event thực tiễn với ngày Lễ song qua đây, ít nhiều chúng ta cũng học được vài cách để Bựa, Hay và Ngầu để giảm thiệt hại tệ nhất có thể.
3 thành viên có lượt "Like" và bình chọn nhiều nhất là:
@Martin[B][/B] "00h 8 tháng 3 cứ lôi gấu ra bảo a tặng em quà 8 tháng 3 rồi trả bài nguyên đêm đến sáng. Đảm bảo hok bao giờ gấu dám đòi quà nữa" với lượt LIKE là 14 cho đến 16h00
@Thiêng Ưng " " Phán 1 câu thôi : "8.3 này em muốn hiếp anh hay anh hiếp em chọn đi" " với lượt LIKE là 14 cho đến 16h00
@Chuột Bạch Mun "Bé ơi! Em muốn được tặng đàn chuột con không :D" với lượt LIKE là 11 cho đến 16h00
----

Vì lý do trùng lượt "LIKE" của @Martin@Thiêng Ưng nên Deadpool X sẽ xét trên comment nào có trước mà ưu tiên quyền chọn lựa CODE cơ sở muốn đi đầu tiên. :cool:

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.