Q.12 Event XSOL Pha Quế cùng 29 Cẩm Thy

Lượt xem: 891

cuonghoib6

Đại Uý
Cao Thủ Massage
9/1/19
Chủ đề
42
1,238
254
TPHCM
0 ₿
lâu ngày mới tái xuất nghe có mấy bé hót hót bên Cẩm Thy mà thằng em không chịu ngủ yên bất chấp mưa gió bão bùng,băng qua Cẩm Thy chiều thằng em liền không thôi nó chết(5 thằng bóp cổ 1 thằng). Gọi hotline đăng ký chỗ trước kẻo kẹt phà,có cái code free onsen nên úp lên *** queen cho nó máu. lên lầu vào thẳng xông hơi cho khoẻ tầm 10p thì bé vào. Bé dễ thương, rất xinh, kute, vui vẻ, sành điệu, tiểu thư. Dáng người mảnh mai sexy, ngon bé cười thôi mà mình mê mẩn luôn các bác,bước ra đã chuẩn bị nước em tắm kĩ lưỡng mát sạch. e nháy mắt làm trước shot nha a hồi hộp e cởi từng lớp áo ra ui đào tiên bé có giọng nói ngọt ngào , núm hồng mút phát đã gì đâu, bé bj rên ư ư kích thích vkl thằng em căng cứng luôn khám phá v4 của em thì ướt nhẹp chắc e cũng đang phê lắm bé bj 100% chịu hết nỗi nên bắn mạnh lên v1 bé khoái quá chừng nghỉ mệt e massa khỏe,,,, làm nốt hiệp 2 em đi thái lưỡi tê tái thằng em nút liếm trứng đi lưỡi toàn thân sau đó quét trụ bj 100% làm thằng em nhiều phen muốn phọt cầm cự 1 lúc tranh thủ hái đào thưởng thức body nóng bỏng của em sau hơn 20 phút thằng em mới chịu khuất phục trong sung sướng thỏa mãn sau 2 shot về mà vẫn còn nhớ bé. Nên tại hạ viết rp hi vọng ae ủng hộ. Lần sau sẽ gặp lại
Face 8₫
Vòng 1 : 9đ
Vòng 2 : 8đ
Vòng 3,4 : 9đ nước nôi đủ sài
Tic free onsen + 400 up lên *** queen
Tip 1000k

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
86
1,487
542
32
0 ₿
Cảm ơn bác đã dành thời gian trải nghiệm dv Cẩm Thy.
Chúc anh nhiều Sk và thành công!

• Like
Điểm cảm xúc: cuonghoib6