Q.1 [EvTT 14/9] Gặp gỡ bé babydoll 11

Lượt xem: 697

mreddie0712

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/12/22
Chủ đề
4
30
17
0 ₿
Mình newbie cũng nằm vùng diễn đàn lâu rồi, nay thấy event trung thu bay vô cmt thử vận may, sau bao ngày cmt thì cũng trúng được 1 code tại Dubai Luxury, Rất cảm ơn mod @Dory và Dubai Luxury đã tài trợ vé đi massage thư giãn.

Trúng code mà hạn sử dụng có 3 ngày, mai cuối tuần phải ở nhà chăm vợ không trốn đi được, nên vội vã xách xe chạy đi phóng 20km lên 41 Lê Thị Hồng Gấm liền. Sau một hồi lựa chọn, mình chọn số 11 vì mặt xinh, dễ thương.

Locker dẫn đường lên phòng, vô hướng dẫn các kiểu con đà điểu bao nhiệt tình, xong mình vô xông hơi, mà cây sả để lâu chưa thay hay sao thấy mùi ko thơm lắm hơi hôi tí mà thôi kệ bỏ qua, phòng ốc thì sạch sẽ, sang chảnh, đẹp đẻ, xông được tầm 10p thì bé vào, ấn tượng ban đầu bé xinh như hotgirl, ngồi nói chuyện luyên thuyên, bé chịu khó bắt chuyện, vui vẻ, sơ lược về bé như sau:

KTV 11 (Em gái người Huế dễ thương)
Face: Xinh thật, mà hình như có chỉnh sửa tí, mặt giống mấy em babydoll trên mạng. Like
V1: To tròn, qua chỉnh sửa thì phải, mà hàng đẹp tròn tự nhiên.
V2: Eo con kiến
V3: Hơi nhỏ, mấy bác gu mông to chắc nên cân nhắc
V4: Nước vừa, đủ xài

Phần tắm bé tắm rửa kỹ càng, sạch sẽ, ngực bóp vừa bàn tay mình, ti đẹp của gái mới lớn, bé BJ nhẹ trong bồn, mình cũng tranh thủ lấy tay khám phá con hàu bé bỏng của em ấy, được một lúc bé mời lên giường để massage tiếp.

Phần Massage khỏe, bé đấm lực, đủ bài, nhỏ con mà đấm lực vãi, nhưng mà mình thích vì đang đau mỏi lưng :)).
Phần Mệt, nhờ lợi thế cặp ngực bự nên trường thái khá đã, mặc dù hơi cứng xíu nhưng vẫn ok. Trường V1 xong đến trường V4 nói chung phê lòi, đến khi lật người lại, bé hôn khắp người từ trên xuống dưới không xót chỗ nào rồi chụp lấy cây hàng của mình BJ lút mẹ cán, xong rồi HJ, nhưng mà bé HJ hơi nhiều, lúc sau bé ngồi đưa v4 về phía tay mình, mình mới nói bé triển khai thế 69, hai đứa quần nhau một hồi mình cũng out trong bàn tay của bé, chắc vé Onsen ko có CIA chứ mình vẫn thích CIA hơn :D.

Xong màn giao đấu, bé tắm lại cho mình rồi dẫn mình xuống quầy thanh toán. Nói chung nay đi cũng ok, đi vé free nên cũng không đòi hỏi gì nhiều.

Tổng kết, Tick Free(Vé 900k onsen event trung thu), tip 1tr.
Bài report đầu tiên, có gì sai sót mong các bạn bỏ qua :D.

P/s: Em lễ tân xinh vãi đạn :D, cs hốt vô làm ktv luôn thì ngon =))

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dubai luxury xin chân thành cảm ơn huynh đã ghé thăm.. mừng huynh gặp bé kưng ạ:2onion35:

• Like
Điểm cảm xúc: mreddie0712