Q.1 ( Football event ) Sức cùng lực kiệt với Dam Thị 18

Lượt xem: 1,183

AdamLang

Trung Uý
Luyện Khí Massage
17/10/19
Chủ đề
25
204
44
32
Tphcm
1 ₿
May mắn lại đến khi dự đoán trúng tỉ số trận MC - Leeds , nhận được code từ Mod là xách thằng em đến trải nghiệm ngay .

Lướt qua 1 vòng thấy em 18 mặt cute , nóng bỏng nên lập tức chạy dưới cái nóng đổ lửa đến gặp em . Lâu lâu mới ghé lại nên mình up luôn gói 2 shots để thư giãn sẵn trốn nắng .

Lần này đi thì mình ko xông hơi , thời tiết này xông hơi nữa có khi thành con khô mất. Ngồi đợi tầm 5p thì em vô . Ngỡ ngàng với bờ mông của em cực khủng lấp ló trong cái váy mặc như ko mặc . Đập thẳng vô mắt là thấy đợt này đè ngộp thở thật. Mặt em dạng teen teen , nói chuyện rôm rả tạo cảm giác gần gũi.

Ngồi nói chuyện chờ nước đầy thì lâm bồn thủy kích thôi . Em tắm kĩ , kì cọ khắp ngõ ngách con lách . Em ngồi lên đùi trườn lên trườn xuống cạ cạ lên chân làm nổi hết da gà . Chịu hết nổi thôi đè em xuống vật lộn , tay nhào bột tay bắt cua , em thì bắt đầu bật loa rên ư ử nghe kích thích tăng cao . Xong em đè mình xuống bj vắt kiệt tinh lực , được tầm 5p thì thôi chịu thua . Tắm táp lại 1 vòng rồi lên gường nghỉ ngơi.

Ms khỏe thì em cũng quan tâm chỗ nào mỏi mệt thì ms chỗ đó kĩ hơn , cũng thư giản gân cốt . Sau đó nằm sấp lại để e nuru . Vòng 3 của em mà chà có nước ná thở , cảm giác hoang dã , đê mê thật sự . Nhúm cỏ cứ cạ cạ vào da thịt cảm giác rất yomost . Em có thêm màn wc nữa tê tái thật sự , click tới đâu nó vừa nhột vừa phê tới đó . Thật sự mình đánh giá nuru và wc rất là phê và đỉnh.

Sau đó nằm ngửa lại tới màn 2 kèm theo nuru chà bum búm phần người trước , chịu hết nổi phải ngoàm lấy con búm trước khi để cho nó hành hạ mình tiếp , em cũng lật lại thi triển màn hút tinh đại pháp . Lần này được 10p nữa là em nuốt trọn tất cả vào và còn phát cuối ngậm chặt vắt kiệt ko còn 1 giọt nào. Tới đó là mình cũng mệt lả người và nằm thở hổn hển .

Đánh giá : Face : kute , trò chuyện rôm rả cả buổi líu lo , ai khó gần cũng phải thấy gần gũi
V1 : mềm mại , vừa tay
V2 : Chuppy + V3 ngoại cỡ tầm Kim Kadashian bên Mẽo
V4 : Nước nôi tràn đờ đê

Tic : Free onsen + Up vé Onsen Nuru
Tip = tic

Cám ơn BTC đã tạo điều kiện cho mọi người có được những sự trải nghiệm tuyệt vời.

• Like
Điểm cảm xúc: daotac2004 and Hitman1shot

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,540
1,105
38 ₿
Nuru kèm wc thêm quả v3 kim kadashin thì thôi thứ nào chịu nổi, mừng bác trúng event mỹ mãn

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
bé 18 thì thôi khỏi nói rồi một trong tứ mỹ của Queen, vừa dam dang vừa service cao