Q.1 Free code MC vs Brighton

Lượt xem: 517

VuHao

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
20/2/22
Chủ đề
20
179
39
Thu Duc
0 ₿
Lời đầu tiên muốn gửi lời cảm ơn đến add @Dory tổ chức sân chơi cho các anh em đồng dâm có cơ hội nhận code !
Chuyện là cũng hơn 5 tháng rồi ko đi Massage vô tình dự đón bóng đá thì trúng code free cộng thêm chiều nay mấy thằng bạn có rủ làm vài ve , trên đường về nhà thì cảm xúc ấy lại dâng trào, trong người thì cảm thấy hơi có ti mệt mỏi xen lẫn chút hứng khởi nên mình quyết định ghé lại cơ sở quen thuộc là Dubai Luxury Q1.
Sau khi gửi xe và đến lễ tân mình check code, được ban lễ tân tư vấn giá vé và dịch vụ kèm theo . Bạn đưa ipad để chọn sau 1 hồi đắn đo ngắm nhìn các bé thì quyết định chọn 24, chọn xong thì được phục vụ dẫn lên phòng.
Mình đang ngồi xông hơi nghỉ được khoảng 5p gì đó, em bước vào, tôi lén lén nhìn bé thì wow… chọ random lại được may mắn, em trắng trẻo và khá dễ thương "chào anh" rồi em nói mình Xông cho khoẻ nhe anh, em ra lấy nước vào bồn để chờ anh. Xông xong em lau khô người 2 đứa ngồi nói chuyện mân mê cặp đồi của em. Ráo mồ hôi em bảo mình tắm nha anh. Mình nói ô thế là em trút bỏ từng lớp xiêm y dưới ánh mắt giám sát của mình, mình cảm nhận được làn da trắng muốt, ngực tròn khá gợi cảm. Em bước vào và tắm chung, hai đứa khá nhẹ nhàng vì lần đầu gặp em nên có chút e ngại, em tắm không sót một chỗ nào trên cơ thể mình, khi chạm đến thắng nhóc em còn nói nhỏ "chổ này phải chuẩn bị cho thơm tho để chút em còn ăn thịt cho ngon" còn tay em thì vừa xoa vừa mân mê thằng nhỏ đang chào cờ làm mình tê tái, lúc đó mình tranh thủ khám phá hai trái cam vừa vặn và khe suối trong tiếng nước róc rách trong bồn sau một hồi mân mê em và được em vật nhau với thằng em thì out xung sướng H1. Sau khi được tắm táp xong và em làm khoẻ cũng khá ok. Sau các bài massge khoẻ thì lúc này mình lại một lần nữa được em trút bỏ xiêm y trước mặt mình nhưng lần này là một cảm giác hưởng thụ, đang hứng thú thì em nói “nằm úp người lại anh nhé” cảm giác mình chuyển từ hứng thú sang chờ đợi mình nghỉ cũng khá hay và rồi em cho một chất gì đó mát mát khắp người và mình bắt đầu cuộc trải nghiệm thực thụ, ngực em đi từ chân cho đến mông và lưng mình không xót một chỗ nào được một lúc thì hai cơn thể gần như hoà quyện vào nhau em hà một hơi thở vào gáy mình và nói “anh có thể quay lại được rồi”, mình như thoát khỏi sự giam cầm mình và thằng nhỏ được giải phóng, trong lúc em nó dùng những kỹ thuật để lướt qua những vùng còn lại trên người mình cũng không quên lấy ngực đùa giỡn với thằng em mình, còn mình thì rất thích xoa cái vòng 1 quyến rũ và cái khe huyền ảo, em cũng từ từ lùi xuống nuốt trọn thằng nhỏ và dùng lưỡi điêu luyện để kích thích thì mình cũng out đầy mãn nguyện.
Nghỉ được một chút thì mình tắm lại và ra về cho một kỷ niệm đẹp cũng không quên hẹn gặp lại em (số 24).
Nhận xét:
CSVC: Sạch sẽ, ok
Face: 8/10 nói chuyện có duyên
V1: 8/10
V2: 9/10
V3: 8,5/10
V4: Cắt tỉa gọn gàng, sạch sẽ
Thiệt hại:
Tic free code+ 300k
TIp: 1200k.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn