Q.8 [Gà mờ tập tành] Massage An Khang - Trần Thị Nơi

Lượt xem: 979

leaderboy96

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/3/24
Chủ đề
1
6
3
Quận 8, TPHCM
0 ₿
Chào mọi người, em là thành viên mới, gà mờ mới vào nghề tập tành, mới đi đc vài ba chổ nay cũng lên tập viết review cho anh em

Chuyện là qua tết lên túi tiền cũng rủng rỉnh một tí, cộng thêm hay đau nhứt body nên có đi check vài điểm. Đến chủ nhật vừa rồi em có đi dạo qua An Khang tiện thể ghé vô trãi nghiệm.
Ghé vô thì chị Lễ tân cũng nhiệt tình hỏi loại vé mình muốn trãi nghiệm rồi rót nước mời, được tầm 3 phút thì Quản lý ra xác nhận rồi mời mình vào phòng đợi để sắp xếp KTV và mang nước với trái cây vô. Đợi tầm 10 phút thì có 1 em KTV, hỏi thì biết là tên Thảo, ko quá xinh nhưng cũng tàm tạm, 3 vòng đầy đủ, chấm em nó 6đ (tất nhiên là tầm giá đó vậy là vừa - vì em đi vé Thái), nhưng được cái rất chiều khách và thân thiện. Đặc biệt em nó có cặp díu massage trườn Thái rất pheeeeeeeee chữ ê kéo dài.
Đánh giá:
Mặt: 5đ
V1: 7đ (vì cặp dú rất đã, massage Thái rất phê)
V2: 5đ
V3: 6đ
Massage khỏe rất đã đúng bài bản so với tầm giá
Massage mệt thì ko còn gì để nói, skill rất điêu luyện, đề nghị gì em làm đó, rất ngoan và chiều khách. Đến hồi kết em bắn tung tóe luôn. Nói chung là đáng để trải nghiệm so với giá. Sẽ quay lại vào 1 ngày ko xa

sonhongminh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/4/24
Chủ đề
0
3
0
bình chánh
0 ₿
nhiu tiền vậy fen?