Q.5 Gái miền Tây sông nước nước nước 68

Lượt xem: 746

Binh1611

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/7/23
Chủ đề
2
2
1
Tphcm
0 ₿
Lần đầu tôi viết review có gì thiếu sót mong các bác bỏ wa

Chiều tối hôm ấy , tôi đã tới cơ sơ ms big bang Q5 đc thằng bạn giới thiệu là 1 sân chơi lành mạng và chức lượng . Tới cơ sơ đc nv tư vấn và tôi đã chọn bé 68 trên iPad.
Lên phòng xông hơi khoảng 5p thì nghe tiếng mở cửa đi vào , nhìn wa cửa kính mờ mờ thấy được thân hình bốc lửa của ẻm chịu ko nổi phi ra chào e nó. Nhìn e cởi đồ ra mà tôi cứng cả người.
E lau người cho tôi , xong 2 đứa ngồi trò chuyện được 1 lúc thì e kiu vào bồn tắm . E chăm sóc từ đầu trên xuống đầu dưới thì thằng em tôi nó cứng lên lúc nào ko hay . Cái cách e dùng miệng liếm từ ngón chân từ từ lên tới lỗi tai sướng gì đâu , ẻm bj cho tôi đc 1 lúc kiu tôi đứng dậy còn ẻm thì quỳ ở dưới tiếp tục bj ( ẻm bảo e thích tư thế này ) cái gốc nhìn từ trên xuống khiến tôi chịu ko nổi , đc 1 lúc sau thì bắn ra sung sướng trong miệng ẻm , ẻm cũng rất chu đáo làm sạch và hút ko còn 1 giọt . E tắm rửa lại rồi kiu tôi lên giường để e hiếp cho dễ

Lên giường ẻm massage khoẻ cho , đấm bóp bẻ khớp không khâc gì mấy spa chuyên nghiệp.

Xong e bắt đầu qua tới bài nuru ẻm dùng 2 quả bưởi và cái lưỡi đi từ dưới lên tới lỗ tai thằng e tôi chịu ko nổi biểu tình dữ dội phải lật ngược lại ko nó chết ngột. Rùi e bắt đầu dùng lưỡi liếm lên rùi bj tôi lún cán rồi nuốt luôn 2 viên ngọc rồng làm tôi mema out lun,
Rùi ẻm chuyển wa thế 69!, bắt đầu khám phá con sò của ẻm nước nôi lên lán hồng khíp , tôi vừa nghịch vừa nghe e rên nó sướng gì đâu , đc 1 lúc ẻm gần ra thì kiu tôi ngừng lại , ẻm nói a làm e ra nữa là e hiếp a luôn đó. Nghe xong tôi càng vấng khích hơn nữa đc 1 lúc thằng e cũng chịu ko nổi rùi cũng bắn tum lum lên mặt ẻm hết.
Em này có cái chiêu hay làm ng ta gần out thì ngưng lại , làm mình có cảm giác đc sướng đi sướng lại . Phải chiều ẻm làm e ra rùi ẻm mới cho out. Cảm giác này mấy bác phải tự trải nghiệm mới kích thích.
Xong ẻm tắm lại rùi ngồi nghỉ ngơi chút ra về trong sự kiệp sức , sẽ gặp lại ẻm 1 ngày ko xa đẻ đc cảm giác bị hiếp .

Đính kèm

60.4 KB · Lượt xem: 158
  • Like
Điểm cảm xúc: Alester

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854