Gò Vấp game show trúng bé 54 - HERA

Lượt xem: 597

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
lâu ngày không online vào lại thấy có game show mới Nhím liền tham gia và trúng giải hehe
ko hẹn trước Nhím lầm lì lủi vào check code xem hình , còn đúng 3 em. Sau 1 hồi ngắm nghía thì thấy 54 hợp nhãn nhất nên Nhím chọn em nó và được mời lên phòng luôn
nay có update lại cái giường , có lỗ để ụp mặt xuống giống spa nên nằm sấp thoải mái lắm nha

Vào xông hơi xíu thì bé nó lên, Nhim phi ra luôn với bé nó
Bé face khá ổn , giao tiếp vui vẻ biết bắt chuyện. Chưa gì đã xà vào lòng Nhím và kiểm tra thằng nhỏ. Nhím kiểm tra tổng thể 3 vòng của em nó. cả 2 xà quần 1 hồi thì vào bồn tắm.Bé tắm kỹ , 2 đứa xoa xoa chà chà nhau . Nay chạy xe cả ngày nên 2 hòn bi tức tối dã man. nói em nó em nó nựng bi massage 1 hồi thì Nhím ngồi lên thành bồn cho bé thi triển osen sương sương. V1 chà lên xuống + lick ti , sau đó là màn kẹp xúc xích. BJ sương sương trong bồn cho thằng nhỏ vươn vai xíu rồi ra ngoài lau người
Màn massage khoẻ thì bé làm kỹ nha. Đấm đá ra trò, làm từ tốn đủ bài nên 1 ngày dài chạy xe của Nhím tan biến
Đấm đá xong bé thoa dầu và trườn thái, bé trườn kỹ. có trò v1 lướt qua khe mông Nhím làm nhột nhột tê tê. liếm khắp lưng rồi lại vòng xuống chà v1 vào v3 Nhím. Chắc Nhím đít bự nên bé khoái chà vô đít hoài :3onion29:
Rồi lật lại cho bé làm việc trọng đại. Bé lick từ 2 chân tiến vào bẹn, rồi bắn bi. chưa đụng thằng em vội mà trườn lên lick ti đậm sâu , thổi lỗ tai các thứ. Rồi khi chịu hết nổi thì bé mới tập trung xử lý thằng em....bj hj kết hợp và Nhím out nằm giựt giựt
-----------------------------------------
SBD 54 - made in Vũng Tàu
face : có nét
v1 : cam việt mềm
v2 : gọn gàng
v3 : vỗ bôm bốp
v4 : cạo sạch mát rượi
-----------------------------------------

tks mod và Hera đã tài trợ trương trình này

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
@@ Bác Nhím xuống mà e không hề hay biết đến khi hành sự rồi e mới biết thì không kịp . Định xin vào bắt tay cái mà thấy kỳ kỳ . E cảm ơn a đã ghé trải nghiệm cùng KTV A54 a nha . Thật tuyệt vời Bé đã làm tốt công việc của mình . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ

• Haha
Điểm cảm xúc: nhimxu

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
Bác Tĩnh cứ mở cửa vào bắt tay cái tay sờ cái chym luôn ngại gì.....k khéo ae mình lại thân hơn đó há há há

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and Massage Hera