Q.9 Gặp 05 là không phair lo

Lượt xem: 1,140

lucky1

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/11/22
Chủ đề
3
16
5
0 ₿
Xin lưu ý bài viết chỉ mang tính chất minh hoạ và tham khảo, không có ý quảng cáo PR một cá nhân hay tổ chức nào đó ( nếu có thì chỉ là sự vô ý :1onion33:)
Một buổi chiều cuối tuần nóng nực mà được massage tắm mát cùng các em thì còn gì bằng:2onion18:, nên mình đã quay lại chốn thân quen Samdi để thư giãn nhẹ nhàng:)) và mục đính chính là gặp lại bé Lan sau những ngày xa cách:2onion16:. Chốn thân quen nên ngừoi cũng quen thân gặp ô quản lý không cần nói gì là đưa lên phòng luôn ( thực ra có hẹn trước rồi:9onion26:). Lên phòng đợi tầm 15' thì bé vào, sau 5 lần gặp 05 mà vẫn mê ẻm luôn. Ẻm vừa xinh vừa chiều khách lại còn rất ... to và tròn:cuteonion21:. Còn phần ae lại cũng mê là massage thì rất over "hợp" luôn, massage khoẻ rất khoẻ mà massage mệt thì cũng mệt . Mình đi vé SQueen nên 2 lần, mà đến lần 2 đuối quá,lại sợ bé mệt nên kêu thôi, ai mà ngờ bé nói câu " ai cho anh lâm trận bỏ chạy " nghe xong là không biết còn về nổi không . Cuối cùng sau sự chăm sóc nhiệt tình của bé thì mình cũng xả được cái thứ 2 , xong cảm giác hồn bay phách tán luôn. Sau 1 thời gian nghỉ ngơi tắm rửa lại thì cũng đến lúc chào bé anh về. Trước lúc về mình có bảo e làm từ từ bình tĩnh thôi chứ này sao a chịu nổi, và e cười 1 cái rồi nói " cho chừa yếu thì đứng có gặp e":5onion22:. Nghe xong tỉnh liền, mình nói lại " a ko mệt nha:))"., rồi nín luôn ko dám nói nữa:2onion16:.Và vậy là kết thúc 1 buổi chiều mệt mà phêeee..
Đánh giá chung về bé thì
V1 : 10đ ( với ai thích to tròn thôi, còn lại ko thích thì chịu:)) )
V2: 9đ
V3: 10đ cũng như V1 nha
V4: ae tự trải nghiêm:3onion24:
Còn về mấy a nhân viên thì 11đ luôn, chứ thái độ samdi số 2 thì số 1 chắc là Sam Đi thôi.
Tổng chi phí là 1tr8 nha , giá thị trường nó vậy rồi:cuteonion9:

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
355
239
0 ₿
SamDi thay mặt bé 05 cảm ơn anh, Rất mong lại được đón tiếp anh vào ngày gần nhất.
Trân Trọng!!