Q.1 Gặp 19 xong lập tức đổi hệ

Lượt xem: 1,495

Người chơi hệ bưởi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/7/22
Chủ đề
1
4
4
0 ₿

Sài gòn 18/7/2022
Xin chào anh em, mình nằm vùng diễn đàn đã lâu và chưa từng viết review, thường là làm biếng viết lắm, sụp hầm thì cũng tặc lưỡi cho qua, mà có lên tiên thì cũng là bí mật nhỏ giữ cho riêng mình. Nhưng hôm nay mình buộc phải chia sẻ ae ạ, vì nó ngộ ghê lắm hihi.
Giới thiệu chút là mình có niềm đam mê bất tận với bưởi, da xanh hay năm roi hễ cứ là bưởi thì xơi ráo. Nhớ mang máng là hồi đi học lớp mầm lớp lá gì đấy, thấy cô giáo cho con bú là bé đã yêu bưởi ngay giây phút đó rồi. Những năm tháng cắp sách đến trường học thì ít mà lo địa bưởi cô giáo là nhiều. Nên là đến tuổi yêu chỉ kiếm bạn gái bưởi to mà quen thôi.
Mình thì hay đi bên DB q1, mà mấy nay thấy mấy bé bên Queen hot quá nên bèn quyết định đổi gió 1 chuyến.. Lướt sơ qua dàn ktv thấy số 19 mà muốn yêu đến lạ, đọc sơ review của anh em đi trước thì thấy em hơi lệch hệ với mình, nhưng kệ, vì yêu mà tới thôi.
Gọi đt hẹn gặp bé mà bé đang kẹt phà, hơn 1 tiếng sau mới rảnh, thôi không sao còn hơn là không được gặp. Xuất hiện đúng hẹn, vô tới nơi mình đánh giá sơ bộ là quầy lễ tân nhìn hơi đơn giản, không hoành tráng lắm như nơi khác. Hẹn trước có khác đến cái được mời lên phòng luôn, tính hí hửng lao lên mà sực nhớ suýt quên 1 điều quan trọng: là địa gái qua ipad. Thói quen rồi, vô mátxa là phải địa sơ hình các bé ko che, để coi có động lực mốt quay lại không.
Bước vô phòng thì ấn tượng hoàn toàn khác với ngoài lễ tân ae ạ, phòng rộng lắm, thiết kế rất đẹp và lãng mạn, bồn tắm siêu to khổng lồ, giường lớn, còn có ghế tình yêu, phao trườn, sofa, đầy đủ tiện nghi.
Mình vừa thay đồ chưa kịp vô phòng xông hơi thì em đã gõ cửa xin phép vào rồi. Ôi cha mạ ơi, em bước vào nhìn còn xinh hơn hình nữa, mặc 1 bộ đồ học sinh không bao giờ qua được ải giám thị em chào mình với 1 giọng nói ngọt ngào làm con tim a tan chảy. Sau đó em xin phép đi mở nước trong bồn cho mình, nhìn em từ phía sau mà thiếu kiềm chế 1 chút là mình đã lao vào gieo mình xuống con sông quê của bé rồi. Siêu vòng 3 ae ạ, bộ váy siêu ngắn kết hợp với chiếc quần chip nhỏ xinh lọt giữa khe núi thần tiên, em cúi xuống mở nước mà vòi bồn tắm chưa ra nước, vòi của mình đã rỉ nước rồi hix. Lấy lại bình tĩnh, sợ vồ vập quá bé sợ, mình bèn vô phòng xông hơi để hạ nhiệt bớt cái đầu. Sau khi ngồi được 5 phút ra khỏi phòng xông thì mình được bé lau kỹ lắm, đứng ngắm bé làm việc chăm chỉ mà sao thấy yêu quá, bé kêu mình ngồi sofa nghỉ tí chứ giờ vô tắm liền là bị bệnh. Hix em làm tôi bồi hồi nhớ lại mối tình đầu của mình, lúc mới yêu 2 đứa cứ lo cho nhau từng li từng tí, quan tâm lo lắng cho nhau những vấn đề nhỏ nhặt nhất. Cũng những cử chỉ tình cảm ngọt ngào ấy, thế mà người con gái ngày đó nay đâu? thế vào đó bây giờ lại là người con gái khác… xinh hơn và ngon hơn.
Tâm sự 1 lúc thì 2 ae vào tắm cho nhau, mọi ngóc ngách của mình đều được em làm sạch lắm nha, mình thì tranh thủ nựng 2 trái chanh của bé, tuy không to nhưng bóp mềm thích lắm, bé hơi tự ti vì ngực ko như các chị khác, nhưng bù lại vòng 3 của bé thì rực lửa vô đối rồi, ông trời có cho ai hết đâu. Kết thúc màn tắm gội bé để mình dựa đầu vào gối bên thành bồn, sau đó đi đường lưỡi thần sầu khắp cơ thể, phê đến nỗi mình chỉ muốn thốt lên ối dồi ôi. Bé quỳ xuống chổng mông lên ngậm thằng em, mình nhìn kích thích tột độ luôn, bờ mông đầy đặn cong vút như mời gọi , không kiềm chế thêm 1 giây phút nào nữa mình nâng bé đứng dậy và húp trọn con sò lông múp máp ấy, 2 tay không ngừng xoa bóp vòng 3 đầy đặn và cặp đùi mềm mại. Đúng là tuổi trẻ, da thịt căng tràn nhựa sống, bóp chắc đã tay lắm ae, nước nôi lại tràn bờ đê, độ phê ko bút nào tả xiết. Vài giây sau bé lại quỳ xuống chăm sóc em mình, thấy bé quỳ tội quá bèn rủ lên giường chiến tiếp. Thực ra chơi trong bồn cũng đã lắm nhưng nhìn vòng 3 của bé chỉ muốn ăn sò mãi thôi, đương nhiên là không gì sướng bằng 69 trên giường rồi. Hai tâm hồn quấn lấy nhau theo chiều đảo ngược như muốn ăn hết món ngon của nhau, mãi mà không ai chịu nhường ai thế là bé bèn đổi thế, ngồi lên bụng dưới mình trườn tới lui, 1 tay đưa ra sau nắm chặt thằng em, tạo cảm giác như đang làm tình thực sự vậy, được 1 lúc thì mình out trong sung sướng. Bé nằm xuống tâm sự là tính để dành tuyệt chiêu này cho lần 2 mà mình ra lâu quá bé đành sử dụng luôn. Sau đó là phần mátxa khoẻ, bé làm bài bản và rất nhẹ nhàng, thỉnh thoảng hỏi chỉ sợ làm mình đau, sau đó đưa lưỡi rồi đến nuru rất đủ bài và cảm giác phê lắm. Mình thì rất thích cách bé mátxa, nhẹ nhàng và thư giãn, chứ không như mấy mẹ hồi xưa mình đi bị sụp hầm, mátxa mà đấm đá như muốn trả thù thằng người yêu cũ bội bạc.
Thằng em nghỉ đc 20 phút rồi lại đòi dậy biểu tình, thế là bị bé ngậm cho không thấy ánh mặt trời luôn, chết mày chưa con! Với sự tận tuỵ và nhiệt huyết của bé, ku em tưởng hiệp 2 trâu chó cuối cùng cũng phải khóc lóc xin tha trong miệng bé.
Kết thúc 1 ngày trải nghiệm mà lòng lâng lâng khó tả, về đến nhà cứ quay quắt hình ảnh vòng 3 của bé, ôi từ 1 người chơi hệ bưởi mà giờ lại yêu mông đến lạ. Lòng tự hỏi mấy chục năm qua mày đã làm clgv mà sao giờ mới khám phá ra được mỹ vị nhân gian này :sprite-45:

Tổng kết:
Csvc: 9,5/10
Face: siêu cute
V1:8/10 hệ chanh nhưng rất non
V2: 9/10 thon gọn
V3: 10/10
V4: 10/10
Tick: gói onsen2 840k code Cama
Tip : 1500k
Nhất định sẽ quay lại thăm bé vào 1 ngày ko xa. Bé có nói mấy số khác cũng ok lắm kêu mình mốt đi thử, mà mình ko phải checker nên cũng ko có nhu cầu, chỉ gặp mình bé là quá đủ để sưởi ấm trái tim băng giá này rồi ❤️

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Bác đi phòng ở tầng lững 2 à haha. Chiều qua mình ghé Queen thấy phòng đó có khách. Chắc là bác rồi haha. Chúc mừng bác:sprite-32:

• Wow
Điểm cảm xúc: Người chơi hệ bưởi

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,647
30 ₿
19 dễ thương lắm, nhiệt tình chịu làm, chúc mừng bác nhé

• Wow
Điểm cảm xúc: Cung Thủ

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
748
610
0 ₿
Chúc mừng bác thớt. Tui crush ẻm này lâu lắm rồi, đợt hỏi pé Ốc mấy lần mà trúng đợt ẻm nghỉ nên tiếc hùi hụi :sure:

• Sad
Điểm cảm xúc: Người chơi hệ bưởi

Người chơi hệ bưởi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/7/22
Chủ đề
1
4
4
0 ₿
Đúng rồi đó bác, tưởng hôm qua bác cũng đi bé 19 giống mình chứ, tối thấy bác review xong cũng đú theo cho bé tăng độ hot nè

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Bé 19 mình đi hôm kia. Nhưng hôm qua mới viết. Còn hôm qua mình đi bé 18. Tính chiều nay mới viết về bé :sprite-32: .

Người chơi hệ bưởi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/7/22
Chủ đề
1
4
4
0 ₿
  • Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Cưng mấy bé gần chết :sprite-134: . Hôm qua nghe bé lễ tân nói sắp tới có thêm 4 bé nữa. Ôi cứ tàn tàn đến cuối năm bác à:sprite-32: