Q.10 Gặp 38 P.A ngày đầu tháng.

Lượt xem: 934

Linh lượng lờ

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
9
121
60
0 ₿
Đầu tháng vừa lãnh lương ra Tự Do làm vài chai , tháng chỉ ghé 1 lần mà mấy bé cũng nhớ mình dữ, vừa vào là có không khí liền, mấy bé mặc áo dài cách tân mà ngực thì như muốn rớt ra ngoài. Thêm cái ngồi mấy bé ngồi chung nói chuyện vui vẻ, lâu lâu bóp mông tý :2onion35:
Lai rai đến tầm 7-8h bắt đầu tê tê rồi bước ra vài bước loạn choạn quá gọi taxi nguyên đám đi về, taxi vừa chạy tý thấy hơi khó chịu, bước xuống sao ngay p.a , thôi đã số phận đưa đẩy thì mình đây đửa.... đi một mạch vào thẳng wc thăm bé huệ xong xuôi người nhẹ hẳng, ra được mời ly trà gừng uống cho ấm bụng, để mình ngồi tý rồi pv mới lại đưa ipad lựa , cảm giác rất thong thả để thư giản, chọn bé 38 .
Lên phòng được bày trí đẹp, giường rộng xông hơi bao sướng , ngồi 3ph mà như đang ngồi 15ph bước ra tính lấy khăn thì bé vừa vào bé lấy khăn liền lau cho mình , chưa kip chào hỏi gì mà đã hành động quan tâm khách thế là tốt đấy.
Bé lại ngồi lên đùi mình rồi bắt đầu làm quen nhẹ nhàng , tranh thủ khám phá cặp cam lai của em mềm mềm đã quá trời, em thì xoa bóp tay tý rồi cả 2 tiến lại tắm bồn. vừa vào bồn mà muốn lặn luôn , nước nó ấm đã đã , thêm cái chăn 37 độ nữa thì hừng hừng người lên, em tắm rửa khá kỹ, kỳ cọ các kiểu xong bắt đầu em ôm lấy mình rồi từ từ mân mê cơ thể mình, nhìn em như một yêu nhền nhện đang chuẩn bị ăn thịt đường tăng , mà mình thì cũng thích kểu từ từ mơn mớn của em, thế là long ngủ trảo khám phá thân thể em , sờ bóp thoải mái , em bj nhẹ nhàng tý để khởi động rồi anh em lên giường.
Massa khỏe : có lực và thêm cái gối nóng để lên như muốn hút hết cái nhức mỏi theo.
Massa mệt : Em bắt đầu làm thái trước, lê la, dùng cặp ngực mà trườn đi từ trên xuống dưới , từ sau ra trước rồi đến lúc tấn công em bắt đầu bj miệt mài, phải gọi hơi lâu mà em vẫn kiên trì đến từng phút, lúc xìu xuống em lại vuốt ve, nâng niu rồi đên 1 lúc lên lại em bắt đầu bj , cứ thế mà kéo mình lên đỉnh núi rồi bắn pháo hoa đùng đùng. Bắn xong em lấy khăn lau súng ống rồi lấy khăn đắp lên em đi rữa tay .
Đây cũng là lần đi p.a mà mình rất ấn tượng bởi sự chăm chút của nhân viên, nhiệt tình của bé ktv rất kiên trì . hy vọng sớm gặp bé trong thời gian gần nhất

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ Pa gửi lời cám ơn đến a trai đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời ở PA. PA chúc a trai đầu tuần vui vẻ và hạnh phúc ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: NiKon

NiKon

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
19
142
84
0 ₿
pé 38 này ngon nha, phải ghé bé mới được

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ a. Bé dc khách phản hồi tốt lắm a. A có sắp xếp thời gian ghé cơ sở để trải nghiệm bé ạ.