Gò Vấp Gặp Bé Hồ Ly là Hết Nước Chấm

Lượt xem: 1,126

Cái bang199x

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/1/23
Chủ đề
1
5
4
25
gò vấp
0 ₿
Hôm qua Chủ Nhật ở nhà thì hơi chán liền lấy con xe đi tàn tàn qua masa hera thăm bé hồ ly sau khi tham khảo bài của nhímxu thì khá tò mò lên đặt lịch với bé liền.
Bước vào vòng gửi xe thôi đã hài lòng vì nv phục vụ đón chào liềm lở láo lức luôn, làm thủ tục chọn vé xong và ngồi chờ phòng thư giãn ngồi uống nước chè đợi khoảng 10p để mấy em chuẩn bị phòng .ấn tượng ban đầu phòng khá là ok luôn vừa đủ dùngg nội thất khép kín .
- Các em trai phục vụ nhiệt tình mời lên phòng thư giãn sau khi chuẩn bị xong và bé đã sẵn sàng
Vừa vào phòng thì bé gõ cửa chào hỏi . Bé có khuôn mặt ưa nhìn, kiểu trẻ con rất teen luôn da dẻ rất mát, cặp môi mềm mọng, điện nước đầy đủ, nói chuyện rất dễ thương, vui vẻ, pha trò nhí nhảnh như nyc
Tiếp đến thì bé cởi đồ cho mình rồi hướng là vào bồn tắm vào việc luôn vì mình không xông hơi, bồn tắm vừa cho cả 2 ngâm bồn trong làn nước đầy bọt trắng hòa với ánh đèn 7 màu phát ra tự hệ thống chiếu sáng của bồn , ngồi vừa tắm vừa ngắm cam sành mới lớn của bé mà liên tưởng tới thiên bồng nguyên soái vồ hằng nga ae ạ . Bé tắm rất kỹ cả trước lẫn sau, cả trên lẫn dưới rất đê mê, tắm xong tthì bé bắt đầu hôn từ cổ nhẹ nhàng xuống ngực và eo tiếp theo là bj thằng nhỏ trong sự ngỡ ngàng bé trẻ mà làm pha quế khám phá đôi chút xong quy trình bé lau người rồi đưa mình lên giường masa . Đến màn khoẻ thì ae đấm mạnh nhẹ cứ nói cho bé biết nhé bé còn trẻ , loli masa khỏe tạm ổn , masage người và lưng song bé bôi dầu masa thái, dùng cặp vú mới lớn trườn toàn thân cự phê . Xong bé bắt đầu hôn tai, môi, 2 hòn bi và đặc biệt là chăm sóc rất kỹ thằng nhỏ . Mình cũng đâu có chịu thua cũng sờ soạn bé khám phá bé cho phải phép hihi
Bé liên tục hút chặt thằng nhỏ tôi bằng cặp môi nóng bỏng, sau một hồi bị hút mòn tờ rim thì mình cũng uot ra trong sung sướng không nói không gì nằm im ngoan như cún .
Kết thúc tôi ra về với trạng thái khỏe khoắn. Tinh thần phấn chấn hẳn ra ae ạ
Cảm ơn bác tỉnh đã sếp cho gặp bé A69 và buổi trải nghiệm tuyệt vời mình đi vé vip hera thấy khá hài lòng về dịch vụ .

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
62
1,085
553
0 ₿
E xin thay mặt bé và cơ sở cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ bên e cùng bé A69 a nha . Chúc a zai thật nhiều sức khoẻ và thành công trong cuộc sống và 1 kỳ nghỉ lễ tuyệt vời a nha