Q.1 Gặp được bé 10 cực hài lòng

Lượt xem: 551

Kinhcan6diop

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
15/2/19
Chủ đề
17
78
61
25
0 ₿
Cuối năm chuẫn bị tất niên với qua cáp cho các phòng ban mà sếp giao theo chỉ tiêu phân bố từ lớn đến nhỏ, và nhỏ nhất được quà tầm 1tr, nghi4 trong đầu mua giỏ quà là ngon nhất giá nào cũng có nhưng bị sếp ngăn bảo tặng vậy nhìn người này người kia, tặng sao nhìn ai cũng như nhau khác tý nho nhỏ thôi thế nguyên phòng quyết định mua về gói, nhìn là ai cũng như nhau, khác phần ruột . Giải quyết xong triển đi mua đồ kiếm được tý lộc lá nhờ quen mấy ông anh bán đồ nên 2 anh em tự thưởng cho chầu massage bù đắp cả ngày chạy nắng cực.
2 anh em đang bàn về gu và chỗ đáp thì chốt hạ ghé dubai có đủ gu với quen ql nên gọi phát có giảm giá cho vui nhà.
Đến nơi xui cái có nguyên đoàn khách đến trước hốt một mớ mấy bé, ông 1 bé thì vô cực , ông thì 2 bé nhìn nguyên dãy phiếu mà rén ngang 2 anh em chỉ lọ mọ gói osen là mừng lắm rồi. Mà bé lễ tân cũng dễ thương lại tư vấn mấy bé còn lại tui chốt được bé 10 do trước nhậu có say mà vào bé làm vẫn bắn được sướng lắm. Tu lên phòng trước thằng em ngồi ngâm cứu lâu quá.
Nay gói onsen 1 nên xác định phải cầm cự thằng nhóc sao không out phát đầu trong bồn, team 30s nó hơi tuổi phần này. Vừa vào phòng thả người ra giường nằm phát nó mát mà đã thiệt đã. Cứ như ở nhà vậy, nguyên ngày đi nắng giờ nằm ra phát đã thiệt, đang thiu thiu thì một cái giọng nghe quen thuộc, em chào anh. Ui em vào rồi.Viêc đầu tiên em lại ngồi bóp tay chân cho tui, thích thiệt chưa gì mà được chăm sóc liền rồi, sau hồi thì tui ngồi dậy thay đồ ra và vào tắm cùng em.
Đã báo trước với em anh mau lắm nha, em dạ dạ vậy mà vừa vào bồn em mới có tắm thôi mà thằng nhóc nó chào cờ rồi, thế là em lại đánh lạc hướng bằng cách nói chuyện vui vui rồi tắm chà người cho nhóc nó bớt bớt tý. Cuối cùng cũng ổn áp em khen nhóc tui ngoan nữa chứ, gặp gái là chào nghe mà ứa ứa luôn. Hên là chào chứ không khóc, khóc chắc chớt kkkk. Nhóc vừa hạ xuống cái em lại kỳ cọ rồi mút cho nó mấy phát làm nó lên lại, đê tui đi tòng ngòng vậy lên giường
Nằm em đấm bóp trước cũng bài bản , rồi chuyển qua thư giản từ sấp đến ngữa . Sấp em trườn thái mà cái giọng em rên thì tui nghe thôi đã sướng tội mỗi thằng nhóc do nằm sấp nên bị ép quá mà thằng anh đang phê mới màn chà ngực của em. Phê pha hồi tui nằm ngữa lại lúc này thằng em bị ép quá giận xìu luôn, nhờ vậy mà em nó lại dỗ dành hun rồi mút nó một hồi và cao trào em triển kỹ năng thư giản của em , hôn từ trên xuống rồi mút chút xong mút lâu và mút sâu cứ theo nhịp từ từ để tui kg bị kích thích cực độ, nhưng tui lại hứng lên sờ cô bé em cái dòng nước ương ướt lại kích thích tui khiến không kiểm soat được bắn một tràn tung tóe.
Màn cuối em lại ngồi xoa bóp vuốt ve tâm sự khiến lòng cứ nhẹ dần mang lại chút tinh thần thoải mái đi về.
Gu 10 thì không thuộc dạng loli nha nhưng về độ nhiệt tình là bé cực tốt tui thích cảm giac bé chăm sóc và thư giản mà kg cần phải vận động gì hết. Sắp cái kèo gần tết gom tý lua đi 2 shot như bé bảo shot 2 anh sẽ mạnh mẽ lắm. Nghe động viên mà ham ghê luôn.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh đã có trải nghiệm tuyệt vời tại cơ sở ạ. Chúc huynh ngày mới tốt lành và vui vẻ ạ :3onion15:

• Love
Điểm cảm xúc: Kinhcan6diop