Gò Vấp gặp được em 19 tươi ngon

Lượt xem: 1,298

hiepnguyen22

Binh Nhất
Bé Tập Massage
4/1/23
Chủ đề
4
13
4
ho chi minh
0 ₿
Nằm vùng trong *** massage galaxy gò vấp khá lâu .Nghe tươi là tui chốt kèo qua thăm em nó liền .

Tới nơi làm thủ tục Quản lí giới thiệu bé 19 mới vào nghề chưa biết mời anh test thử . KK mới là tui đã thích mà còn vừa tròn 18 t

Chốt vé 700K cia giảm còn 399k ngồi uống trà 5 phút là được lên phòng

lên phòng thì xông hơi trước, nay phòng xông hơi lên êm nóng vừa đủ. ngồi xông hơi 5p mồ hôi như tắm

xông hơi xong thì bé cũng vừa vào bước ra thì thấy 1 cô bé non tươi dễ thương e thẹn chào hỏi rụt rè lễ phép

EM cũng rất chủ đông lấy khăn lau khô người tui và kiểm tra nước đủ ấm xong mời anh trai vào tắm . Hỏi thăm bé mới biết mình là khách hàng đầu tiên của bé có gì anh hướng dẫn thêm . Vậy là tui làm chuột bạch luôn . nhưng thấy các bước cũng tạm ổn nha các bác

trong lúc tắm thì khám phá v1 bé. đầu ti bé như hạt đậu hồng hào , v1 thì non đúng kiểu mới nhú nói chung vừa và ngon miệng

tắm rửa xong bé leo lên đùi và lick tai trong bồn tắm làm thằng em cứ nhấp nhỏm cạ vào đùi bé

Bé massage khỏe cũng tạm nhưng còn thiếu lực cần đạo tạo thêm cho bé nha shop
đấm đá 1 hồi thì bé bắt đầu chà thái vừa chà vừa thả kiến rồi lick lỗ tai. bé lick lỗ tai đam mê lắm , tay còn luồn vào nắm tay giống như người tình ấy

xoay người lại để cảm nhận rõ hơn bé, và thật sự bất ngơ em nó cho ăn cháo lưỡi qua ngon ngọt được 1 lúc phê quá từ từ bé liếm ngực mình ,bú thằng em như bú kem cảm giác như đang trên mây còn chờ gì nữa thế là nói em quay lại 69 luôn tầm hơn 7 phút bắn tinh vào miệng em trong sung sướng Xong việc nằm nghĩ ngơi xíu rồi ra tắm lại . kèm theo được bé sây tóc chải đầu mới vào nghề vậy là khá tốt rồi

SBD 19 - sn 2004

face : dễ nhìn theo kiểu teen

v1 : vừa tay nhưng chất lượng

v2 : eo thon

v3 : khá ổn

v4 : long tơ . khít nước ngọt

giao tiếp : vui vẻ, dễ nói chuyện

tíc 399k code camapro tip 800k lễ tân pv 100k

• Like
Điểm cảm xúc: Camapro and Đi Tàn Tàn

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
72
506
131
0 ₿
Massage Galaxy chân thành vảm ơn quý khách hàng đã dành thời gian thăm và trải nghiệm dịch vụ Galaxy. Cảm ơn anh đã chia sẻ buổi trải nghiệm cùng bé 19 . Ở Galaxy rẩt nhiều số hót và kỹ năng định cao mời bác trả nghiệm thêm các số khác để cảm nhận được chất lượng dịch vụ của Galaxy. Trân trọng

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @hiepnguyen22 đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.