Bình Tân Gặp em 10 Tây Tây sau chuyến chạy DAT và tình cờ ngó được em 38 xinh như cô Tấm

Lượt xem: 1,121

Võ Tòn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/12/22
Chủ đề
2
32
8
0 ₿
Nay vừa chạy DAT xong quá mệt bãi đậu về ngay bến xe miền Tây nên kiếm chổ thư giản xã sờ trét lên mạng seach thì thấy Dubai Bình Tân đang giảm nên ghé tới trải nghiệm thử .
Đánh giá vòng ngoài rất chỉnh chu sang trọng nhân viên nhiệt tình từ giử xe đến locker giá vé với csvc như này thì bằng với mấy chổ tệ hơn nên xem theo CSVC thì giá ok được book qua CMR nên giảm thêm được 30% êm.
Vì không biết bé nào bên này nên thôi Random cũng được không thích nói thay người thôi là được gu mình thì phải nhỏ nhắn trẻ ốm mới được.
Vào xông hơi như được giải thoát sau 1 ngày mà từ 7h sáng đến 5h chiều ngồi trên con xe để hoàn thành 810km mới được đi thi.
Em bắt đầu bước vào mình thì cứ ở đây cho khỏe tí rồi ra ấn tượng lúc vừa gặp thì em này :
Face với mình nhìn khá Tây
V1 vừa tay
V2 có chút lipit
V3 vỗ là bao đã
V4 mệt quá ko check có hỏi quê em nó mà lúc bắn ra đi theo rồi hay sao ấy không nhớ rõ hình như Tiền Giang

Em cũng rất chịu nói chuyện kỹ thuật khá tốt mình thì cũng dễ tính với đang mệt thật cần massa nhiều và lực em này khá được bài đi khá đầy đủ
Phần mệt em hôn khắp người đến thằng em lưỡi em đi lên đi xuống uống quanh như rồng trèo cột nhà kèm nút chụt 1 phát ngay đầu thằng em làm nảy cả người lên , đến cao trào ra thì đẩy nhẹ em nó ra do thằng em khá nhạy cảm ra rồi còn đụng vào bị khó chịu nên đẩy em nó ra không biết có CIA cho anh em hay không cuối cùng tắm táp làm con gà ác trò chuyện thêm tí em dẫn về.
Đánh giá em là 1 số đáng trải nghiệm mà lúc đấy thấy được bé 38 xinh thật chắc mai ghé đi em nó mới được nhìn rất rất là xinh kiểu gái quê quá mê em này đóng vai cô Tấm là hết bài.

• Love
Điểm cảm xúc: Platypus

Platypus

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
3/12/22
Chủ đề
2
105
21
0 ₿
lỡ đi rồi ko chạm nhẹ vào rp cho anh em lun cái v4 tiếc thế chưa thấy ai viết bài về bé này

thanhnhat260

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/3/21
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Bác vô cơ sở xem cho nóng. Zalo bác có xin mà người lạ nhiều khi mấy em không dám trả lời bác đâu :8onion38:

henry

Tập Sự
Bé Thích Massage
25/4/17
Chủ đề
0
79
5
39
0 ₿
t chưa thấy hình em này luôn, nhưng cũng mừng bác ngon chym hehe

luciano

Tập Sự
Bé Tập Massage
27/1/21
Chủ đề
0
42
2
0 ₿
Bữa có dặn em đi đâu cũng phải đeo khẩu trang che bớt lại r vậy mà cũng để nhong nhong đi làm người ta crush tùm lum từa lưa hư quá phải vào đánh đòn em mới đc