Hà Nội Gặp em dâm gái Bắc trong cơn say tại Tokyo

Lượt xem: 1,555

Anh Cầu Giấy

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
11/8/22
Chủ đề
16
42
57
3 ₿
sau khi chia tay các ông anh về đường ai nấy đi, phi xe đến Tokyo ngay và luôn, vào gặp lễ tân mình cũng hơi say, nên nói làm thủ tục nhanh gọn lẹ, được giới thiệu có bé 69 mới ok lắm anh zdai, say rồi quất luôn chứ còn thấy đường đâu mà lựa với chọn.

Đánh giá chung: dáng tầm 1m6 cũng ổn, nói chuyện nhẹ nhàng, đúng chất gái bắc nhé , nghe đã lỗ tai ae à, muốn bay vô cắn liền, mấy lần trước toàn gặp miền tây, ga bắc vẫn gặp miền tây, nay đc gặp gái bắc

Face: dễ nhìn, mặt hơi tròn tròn, nhưng có nét rất dâm
V1: bóp mềm, sướng sướng
V2: thon gọn, ôm sướng hơn ôm vợ
V3: căng mọng, chắc nịt
V4: nước nôi khỏi phải bàn

Vừa vào em chào cái là thấy khoái rồi, say quá thấy cái body đó tôi không kiềm chế được, vào tắm là tôi khám phá bé liền, do hơi men nên cũng cuồng dâm chút, nhưng bé cũng dạng dâm nên chìu theo mình, bé cũng khá nhiều skill đấy, bé hôn từ tai xuống cổ, bé đi lưỡi hơi bị tê, bé đi lưỡi xuống bụng nhột thấy bà, cái bé ngâm thằng em rồi, ngậm lút cán kết hợp âm thanh stereo, cảm giác thật sướng, do say bé sợ trúng gió nên kêu qua giường làm tiếp

Tắm xong bé dẫn qua giường massage khỏe, đấm đủ lực, đủ bài hơi bị thấm nha, đấm đến đâu đã đến đó, xong tui nói e massage thái luôn cho anh đi, anh khỏe lắm, ko cần đấm nữa kakaka

Mass thái: đường lưỡi đúng nói là dâm luôn, đi mọi ngóc ngách, chụt chịt từng tiếng, từ tốn và mãnh liệt ... xong rồi cũng lật lại và tiếp 1 đường lưỡi thứ 2 dần dần e đưa lưỡi về ngay thèn nhỏ đang căng cứng, lên xuống nhịp nhàng bonus thêm tiếng rên như chim sáo, trườn nuru v4 cạ đã đã mấy bác ẹ, và cũng không quên được cặp bưởi của bé, cứ bú bình mãi thôi .... Và thế là 15p chịu ko nỗi nữa tui out rồi mấy bác, bé ngậm ko xót vọt nào ...

Tic 1 củ 4 (lúc đó say quá tính tiền kêu đưa nhiu thì đưa)

Nhưng về tỉnh táo nhớ lại viết bài cho anh em vậy cũng ổn, có vài điểm không nhớ nỗi do say quá anh em thông cảm

Massage Vip Tokyo Hà Nội

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
15
96
68
0 ₿
Thanks pro đã đến trải nghiệm ,rất vui khi được phục vụ pro

Nhớ người xưa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/10/23
Chủ đề
0
5
0
hà nội
0 ₿
có ảnh bé k pro cho e xin ạ .e qua chơi phát

yujin

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/12/23
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
chúc mừng bác ngon lành cành đào sướng con chym nhóa

tần ca

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/12/23
Chủ đề
0
2
1
0 ₿
nghe bác review phê quá đi bác ơi chắc mai phải canh đi thôi

lân jee

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/12/23
Chủ đề
0
3
1
0 ₿
em này tui đã trải nghiệm qua em nó mlem lắm nha mấy ông mấy ông nên đi em nó thử đi bao mê

ranchu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/12/23
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
bé này ngon thật nha v4 bé nó bú bao ngon luôn nước bao nhiều anh ko lo thíu ạ :cuteonion21::cuteonion21: