Bình Tân gặp gỡ thiên thần 59 Dubai

Lượt xem: 1,002

Ronaldo79

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
94
45
0 ₿
có dịp quay lại dubai thì nghe tin bé 59 đã làm lại, trước đây đi hụt vài lần nên cũng tiếc.
Vào tầng hầm gửi xe, lên lễ tân trình code lấy vé rồi ngồi đợi lên phòng, thay đồ xông hơi cho thư thả cơ thể trước khi chinh chiến, đang thư giãn thì bé gõ cửa bước vào với dáng hình nóng bỏng , xông hơi ra làm quen với bé, bé vào chào hỏi lễ phép, mình cũng chào em rồi nắm tay kéo bé ngồi lên đùi tranh thủ xoa mông bốc ngực sơ bộ một chút khô mồ hôi. Bé dìu vào tắm, ngâm mình trong bồn tắm cho bé tắm gội cho, tay mình cũng khám phá khắp người, khi mình nhấn vào khe suối bé rên lên làm mình cứng hết cả cậu nhỏ , bé nắm cậu nhỏ vuốt vé kích thích quá , rồi cả 2 dìu nhau ra ngoài đến lên giường mát xa
Bé cho tinh dầu lên mình rồi tiếp tục xoa bóp bài bản, đá nóng va túi thảo dược đủ cả
Mát xa mệ thì mình rất thích cách làm tình của bé, bé đưa cặp ngực chà lên body mình, tay bé sờ trái chuối của mình vuốt ve chăm sóc, . Rồi tiếp tục lật lại cho bé sờ mò mút trái chuối của mình bé bú liếm rất nhiệt tình. Mình cũng dùng tay khám phá khe suối ướt át của bé, bé vừa rên vừa bú mình khí thế, rồi mình bảo bé đổi 69 bú bé lại nhiệt tình không kém, bú một hồi thì mình cũng rùng mình bắn sạch sẽ tinh khí tích tụ , bé làm vệ sinh lại rồi nằm ôm ấp tới khi về
Face xinh, cuốn hút
V1: vừa tay
V2: lán mịn
V3: bóp đã
V4: Nước nhiều
tic 800 tip 900 , xứng đáng là số hot tại dubai

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Sa Sa La La

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22