Cần Thơ Camapro Gặp lại bé 16 lần thứ 2!

Lượt xem: 927

Thichmaxact

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/11/22
Chủ đề
1
6
3
0 ₿
Chào anh em trên diễn đàn , mình mới viết bài lần đầu nên có gì mong Mod và anh em bỏ qua.
Hai hôm trước mình có ghé Dubai hôm đó mình quyết định gặp bé 16 nên gọi trước . Vì gọi trước nên khi đến phòng đã chuẩn bị sẵn nên làm thủ tục xong mình lên nhận phòng ngay, về cơ sở thì theo mình thì khá sạch. Mình vào xông khô được khoảng 5 phút là bé vào, bé thay đồ quấn khăn vào ngồi lên đùi xông chung với mình, xong ra ngồi cho khô mồ hôi rồi bé tắm cho mình, mình đi vé onsen 1 nên lúc tắm bé có kích thích nhẹ , mình thích cảm giác này.
Massage khoẻ thì bé làm tốt lắm đắm có lực, làm kỉ chứ không qua loa và mình nằm sắp bé đổ dầu lên và chà nuru , ngực bé đi đến đâu là mình phê đến đó. Sau đó nằm ngửa lại bé cũng đổ dầu và chà làm mình xém out nhưng kiềm lại được rồi cuối cùng mình cũng chịu thua bé trong tư thế 69. Bé tắm lại cho mình vì còn thời gian nên 2 anh em nắm ôm nhau tâm sự chút mới về. Ra về bé ôm mình và hẹn gặp lại.
Về bé 16 thì diễn đàn nhiều anh em đã viết về bé nên mình không nói thêm, nhưng theo mình thì bé dễ thương , vui vẻ , 3 vòng chuẩn đặc biệt là vòng 1.
Tiền tic camapro giảm còn 560 mình gởi 600k , tip 800k. Sẽ sớm gặp lại bé lần nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: Lê Minh Kháng and Lục A Ka

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
433
413
0 ₿
Dạ cảm ơn huynh @Thichmaxact đã có chuyến trải nghiệm và phản hồi ạ
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của huynh ạ ! Chúc huynh nhiều sức khỏe .

• Like
Điểm cảm xúc: Thichmaxact