Q.1 Gặp lại cố nhân, tê tái cả ngày.

Lượt xem: 820

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
Xin chào anh em, lại là l.o.x đây.
Sau một thời gian trôi dạt ngồi quá làm lưng thì mỏi đít thì chai thêm cái ám ảnh 3 ngày liền đi về đều bị dính thổi kèn làm lòng bức bối khó chịu muốn kiếm một chỗ nào tiện nhậu massage và về nhà cho an toàn. Tự nhiên nhớ đến 1 chuỗi ngày vừa nhậu, vừa hát hò vừa massage xong đi bộ về nhà luôn một tia lữa lóe lên, bèn hẹn thằng em ruột đi ra quán Ra Khơi lai rai và ra khơi rồi thì về bờ bên dubai Tân Định.
À lần này l.o.x được mật báo 1 em mà có lẽ lâu lâu lâu lắm rồi chưa gặp lại, em có một cái tính rất là lạ ít khi trả lời tin nhắn do bận chơi game. Anh em còn nhớ cô bé dê núi không? Cứ gặp rồi lại lấy zalo xong mà nhắn hẹn thì mấy lần từ q1 lên tân phú ngồi đợi 1-2 tiếng em mởi rep. Nay thì ổn hơn khỏi nhắn, gọi thẳng quầy book luôn. Em nay đổi số ngon lành hơn SBD 79 .
Cảm giác ngồi trong phòng xông hơi mà cứ thấp thỏm không biết ai nhận ra ai trước đây rồi em còn cái máu lữa như xưa không và với cái chỗ làm mới này em có nâng cấp skill lên hem làm l.o.x cứ thấp thỏm. Và rồi em cũng vào, cái đầu tiên là l.o.x mù mặt luôn hem nhận ra, may mà em nhận ra l.o.x còn nhắc lại được gặp ở đâu luôn chứ. Và cái duy nhất nhận ra là nụ cười của em, rất lâu rồi mà l.o.x vẫn nhớ nụ cười này nhìn rất dễ thương, em nay có tý da tý thịt nhìn ổn áp hơn trước. Hai anh em tay bắt mặt mừng lại ngồi ôm ấp sờ soạn, em vẫn dzam như xưa keke. Máu lên đến não khi l.o.x thì mò mẫm em, em thì bắt đầu mơn mớn l.o.x chịu không nổi leo lên giường hành nhau luôn, em đè l.o.x ra hôn đi từng đường lưỡi nồng cháy rồi ngậm luôn thằng nhỏ đang sung sức vươn lên, em mút mà nghe âm thanh nó thiệt là sống động, ai mà chịu nổi chứ thôi thả phát đầu luôn. Em nở nụ cười như khiêu khích l.o.x làm liên phát nữa hem , thôi chịu.
Nằm nghĩ tán dóc tý thì em ra lấy đá nóng vào massage khỏe cho l.o.x luôn.
Bài khỏe em 79 làm phải gọi bao phê. vừa kỹ vừa có lực, nằm cứ thả người mà tân hưởng thư giản cái bài khỏe của em rất tuyệt.
Khỏe xong thì đến mệt, dạo sức khỏe yếu rồi nên thích nằm mà tận hưởng không thích vẫy vùng nữa, anh em nào thích triển mấy skill vẫy vùng thì có thể chủ động nhé, l.o.x nằm thì hưởng mà hưởng nó sướng nha. Em làm phải gọi có tâm luôn đấy, vừa trườn thái đi lưỡi thôi mà lạnh cả sống lưng, hơi thở dồn dập như đang bị hấp.... moa ui nó đã lắm . Nằm ráng mà thở chứ không biết làm gì hơn để em làm. Nằm ngữa thì thôi rồi, trước bên kia giường nhỏ em chưa bung được nhiều bài, bên này giường to em lên chà nuru, cạ mà thằng nhóc muốn dựng và dựng nhung đâu dễ, em triển kỹ năng chuẩn chỉnh làm thằng nhóc vừa sướng mà l.o.x thì vừa phê bao nhiêu cảm giác nó nổi dậy làm cho một đợt sóng cao trào bùng lên một đợt. Lần này thì nằm như chết rồi .
Sau 2 shot phê pha thì màn cuối là tắm lại, em vào tắm chung cùng l.o.x vừa kỹ mà cũng vừa triển them bài bonus tê tê nha. Cái này chắc được khuyến mãi thêm kekeke. Thôi đã sạch sẽ thơm tho thì zia nào. Hẹn tái ngộ 79 dịp tới.
SBD 79 (35 TT cũ nhé)
V1 : 8đ ngon
V2: 8đ có tý lipit
V3:9đ to bóp đã trường nuru phê
V4: chắc 9đ do nằm phê quá chả check luôn mà cảm nhận lúc cạ thì tê tái.
Kỹ năng, onsen cực nhiệt tình trườn lết bj các kiểu, thái, nuru chỉ biết nằm mà hưởng thôi không cần phải chỉ gì heheh.

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
803
339
0 ₿
Dạ, Dubai Tân Định chân thành cảm ơn anh @L.O.X đã dành thời gian quý báu của mình ghé đến Tân Định và cũng xin chúc mừng anh đã cùng bé 79 " Người xưa gặp lại" vẫn là chân ái. Cơ sở mến chúc anh có 1 đêm cuối tuần thật nhiều niềm vui và sức khỏe nghen.

Anhuynh19

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
18/10/18
Chủ đề
17
55
46
34
0 ₿
Tui nhớ cho chiêu úp mặt vào tường, nay bác không úp hả.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
tân phú... TT = Tây Thi có phải hok người em mình !?
nếu đúng là số 35 ngày xưa ấy thì nếu nhớ hok nhầm thì ẻm có skill (Police khám người) bắt mình đứng áp sát tường bành 2 chân ra rùi hun tai hun cổ mơn trớn các kiểu rùi một hồi ẻm chập 2 ngón trỏ lại thọt a.s.s một phát lút cán thấy 9 ông Trời 10 ông Phật luôn áh... thốn lắm hok thể diễn tả bằng lời giờ nhắc lại mà đổ mồ hôi hột @@

team3phut

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
14
48
51
0 ₿
có chiêu vậy luôn hả bác. nghe mà giống kiểu bdsm vậy. Ngon ngon à.

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam and L.O.X

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
Nhớ luôn ghê ta . Bé 35 đó anh. kekekek. Lâu gặp lại tự nhiên thấy mình có vẻ yếu yếu hơn trước quá .

• Like
Điểm cảm xúc: Anhhai49 and JokerZ Lam

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿