Bình Tân Gặp lại em gái newbie sau 1 tháng, tay nghề lên tầm cao mới!!

Lượt xem: 582

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Luyện Khí Massage
3/8/22
Chủ đề
42
305
171
0 ₿
Chào toàn thể ae đồng râm!!

Cuối tháng rồi ae tẩy trần hết chưa hỷ, mình củng tranh thủ ghé lại chốn củ tìm người xưa, lần này mình quay lại thử lại tai nghề của bé 6 hôm trước mình có đề cập bé là newbei trong ngành củng như chưa qua bất kỳ cs nào ngoài DBBT với thâm niên lúc lần đầu mình gặp là 3 ngày đến nay củng hơn tháng trời thử lại xem có gì mới mẻ ko thì phải nói bé tiến bộ rất nhanh và vẫn giữ được sự ân cần chu đáo như ngày nào.

Pm bác Long Huỳnh sét kèo xong thì phi trâu tới, mấy bạn lễ tân nhìn riết quen mặt tới là lên luôn không cần chờ đợi , điểm 10 cho chất lượng. vào ngồi xông hơi đc 3p nóng phỏng chim chui ra lun chứ 1 hồi thành chim cúc chiên bơ thì bỏ bú luôn kkk, xong ẽm bước zô chào hỏi mấy câu ẽm nhận ra mình lúc trước thế là thân lại càng thân chém gió dê xòm liền mê nhất cặp bưỡi của ẽm, tuy là hàng độ nhưng mềm cực cam mỹ vừa tay nứng nừng nưng liền. kéo zô bồn tắm tẩy trần thôi, vẫn là cái kiểu quen thuột ẽm xẽ ngồi lên thành bồn mình tựa lưng vào theo ẽm gọi đầu rồi choàng ôm mình lấy tay lau phần ngực rồi bựng rồi con keo kkk, 2 trái véo cứ cạ cạ zô cái đầu ta nói nó sương tắm táp sơ sơ rồi ẽm thi triển onsen thần chưởng áp sát người vào người mình áp 2 trái véo zô mặt muốn ngộp thở kkk, thế là mút cam đại pháp thi triển bú bình 1 hồi no nê ẽm cho thở chúc thì ẽm lại tiếp tục le la cái lưỡi + cặp môi thần sầu đi tới đâu lếch tới đó kéo xuống tấn công con keo tui, nhắm mắt hả họng thở nhẹ để điều phối máu lưu thông nhầm tránh bị sóck dame chết tại chổ kkkk, chừng 3p với skill đỉnh của chóp thì mình xin đầu hàng kêu ẽm buôn tha bay lên chiến trường trên cạn chiến tiếp ko là học máu thằng nhỏ mất.

Lên giường nằm ngữa chứ nằm sắp ko đc cây hàng nó chĩa lủng giường đền thí mịa, ẽm nói a nằm ngữa đi chứ không hư hàng hết kkk nhục lun, rồi ẽm xoa đầu xoa tay vổ vai gáy để hạ hỏa xuống xong rồi ẽm mới cho nằm sắp để ẽm đấm bóp. phần khỏe không dđánh giá cao lắm nên phần này mình cho qua.

tiếp phần Thái + Nuru ẽm làm nhiệt tình hầu như là khắc nhập khắc nhập lun, ẽm nằm trọn lên lưng mình trường luôn, phần hạ có tí râu ma sát zô cái khe mông vừa nhột vừa đã, phải nói là ẽm làm rất nhiệt tình không phải qua loa cho xong 10đ cho chất lương. lật người lại thì ẽm tiếp tục nuru 2 phần hạ nằm trọn lên nhau + kết hợp tinh dầu dưỡng thể cứ thế 2 “ anh em” hòa vào nhau đế độ chưa cần BJ mà nó muốn nổ tung rồi, 1 lúc thì mình vỗ đít kẽm kêu quay lại 69 cho a nghịch tí kkk hàng thơm tho sạch sẽ mới sờ tí mà nước nôi lên láng nằm chịu trận thêm 5p rồi củng phi thăng chứ gồng hết nỗi với cái miệng nhỏ nhắn xinh xinh đó, nằm thở hổn hễn chờ ẽm đi vs xong quay lại nằm ôm 1 tí, vừa ôm vừa sờ véo còn gì bằng hả mấy huynh, củng hết quỹ giờ nên đành chia tay em trong lưu luyến hẹn ngày tái nạm cùng em hix hix không nở chia sa @@

Tổng kết : cho em 9,5/10 điểm về thái độ củng như phục vụ quá đỉnh ( đối với mình nhé, ae không hợp gu có thể bỏ qua nha)

Chúc ae có 1 ngày thư giản vui vẻ, xin cảm ơn và hẹn gặp lại!!

Ae có thể tham khảo thêm bài trước về bé.!!

• Like
Điểm cảm xúc: yeumatsa89

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
chúc mừng bác nhé

Mrkuto

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
12/5/21
Chủ đề
2
103
18
29
0 ₿
em này theo lời bác thì ok nhưg nhìu ae chắc chưa biến đến

team3phut

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
14
48
51
0 ₿
Lâu cũng không để ý số mới lắm, lần tới đổi số gặp bé mới được.

mutle

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/3/21
Chủ đề
0
71
10
0 ₿
để cuối tuần này có chuyến về chơi thử xem như nào