Q.5 Gặp lại em - Mười Sáu Bigbang

Lượt xem: 646

Không massage đâu

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/2/23
Chủ đề
9
42
41
Quận 2
0 ₿
Lâu lắm rồi mới trở lại diễn đàn sau thời gian dài ăn dằm nằm dề ở ngoài tỉnh.

Hỏi thăm em 2 3 tuần rồi thì quản lý báo em đang bị đau mắt vì nhìn trộm trai tắm. Mãi tới đầu tuần này em mới comeback. Trùng hợp ngay hôm không đi công tác. Thế là book ngay em nó vào khung giờ quen thuộc 17h00.

Tới nơi lúc 16h58p vì quá nóng lòng được gặp em. Thủ tục xong xuôi, locker dắt lên. Ôi, cũng là căn phòng rộng rãi, sạch sẽ, cái bồn sục to tổ bố và cái phao được dựng gần góc tường. Vì trời mưa nên thôi, không xông mà ngồi bấm bấm đt, uống miếng nước đợi em vào. Tầm 5 - 7 phút là bé nó vào, muốn em nhớ nhưng lại sợ em không nhớ... Nhưng em nhớ dai vc các ông ạ, tới nỗi tui ăn mì như thế nào em nó cũng nhớ mà gọi ko cần nhắc.

Gòi, ngồi đợi e nó sắp xếp mọi thứ thì cũng thoát y và leo vào bồn mà chiến đâu, hôm nay thời gian không nhiều nên chỉ đi vé 1 shot. Cứ tưởng tắm xong rồi ra luôn, không ngờ em nó nghịch quá trời quá đất, làm thằng em mình biểu tình liên tục. Và sau màn tắm táp, lau chùi, trườn trượt thì tui ra leo lên giường đợi em nó lấy đá và mỳ gói. Đợt này chỉ đi gói 1 shot nên tưởng là sẽ bị bỏ giai đoạn nhiều nhưng không, em nó làm ko thiếu cái gì, chỉ là thời gian gấp hơn gói 2 shot. Mà cảm giác em nó đám bóp, ấn ấn rồi cắn tai nó phê. Cái gì tới sẽ tới, em bắt đầu đổ Gel lên lưng và bắt đầu phần chính buổi hôm đó, combo lưỡi + đào trượt tới đâu da gà nổi tới đó vì sướng. Dạo một hồi em lật tui lên và tiếp tục combo ấy, như là phía trước nó nhạy hơn, vừa cạ cạ mấy cái là "Cưng muốn cú" rồi. Không bị đợi lâu, em chuyển ngay đối tượng khi phát hiện, những kỹ thuật thư giãn được em làm rất nhiệt tình và đều đặn, ko nhanh, ko chậm làm cho mình muốn ra nhanh cũng không đc. Đây là điều em làm rất tốt, bonus thêm khuôn mặt bao *ứng khi nhìn vào đó.. Thật là muốn ... quá đi thôi.

Mọi thứ kết thúc bằng một pha nả pháo thăng vào lòng địch. Nhưng mà chưa, lửa chưa tắt thì chưa tha đâu anh em à. Phải nói happy ending quá mức.

Xong xuôi, ăn mỳ, ngồi ôm ấp nói chuyện với em tí rồi ra về với sự khoan khoái tột độ.

Đánh giá buổi hôm đó:
1. CSVC: Tuyệt vời
2. Em: Tuyệt vời và tôi cũng tuyệt vời.

Chi phí:
Tic: 900 + Tips = tic

P/S: Cảm ơn em và sẽ quay lại trong thời gian gần nhất.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,963
3,240
Hang Thỏ
64 ₿
Mừng bác hài lòng cùng bé cưng 16… vui vẻ nhiệt tình, cách nói chuyện cuốn… bé đáng là 1 số Hot ở BigBang…

• Like
Điểm cảm xúc: Không massage đâu

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854
265
0 ₿