Bình Tân Gặp lại người tình bé bỏng 82 ở Ruby Bình Tân

Lượt xem: 822

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Lời đầu tiên xin chào các đồng râm năm mới sức khỏe làm ăn phát tài
Chuyện là trưa nay đang ăn trưa thì bất chợt có 1 dòng tin nhắn của bé, 1 dòng tin nhắn bảo nhớ anh tóc xoăn, nhớ thì sao? nhớ thì gặp thôi em hẹn em tối nay chúng mình gặp nhau ( bà báo tui quá trời báo rồi=))) ) .Mấy nay đi dạo hơi nhiều nên thận với ví em cũng quá tải rồi =)))
Cũng đã lâu rồi không ghé lại chốn cũ nên lần nay em quyết định quay lại book bé bên Windy qua sẵn gặp lại các anh locker thương iuu :6onion23:, sau khi đi làm về nhắn tin anh lễ tân đẹp zai book bé rồi xách xe cưng phóng tầm 5p là tới do nhà gần sát bên, em có cảm nhận về bé và CS như sau
Về CSVC:
Đây là lần thứ N tới đây mấy anh gặp cũng đã chai cả mặt rùi, vẫn phong cách đó, nhận đc sự chào đón nồng nhiệt từ ngoài cổng đi vào tiếp đón nồng nhiệt là ưng nhất rồi. Thủ tục nhanh gọn e đi vé *** Queen và đc dẫn vào phòng chờ thư giản to bự mà cảm giác rất ư là riêng tư ko sợ bị ai dòm =)) Sau 5p thì anh locker đẹp zai bế lên phòng, phòng ở đây ae đi nhiều cũng đã biết rồi nên em rw ngắn gọn: phòng rộng thoáng, nhiều màu sắc sặc sỡ, bồn tắm thì như bao chỗ khác nhưng đối với em hơi nhỏ
Về bé KTV mang sbd 82:
Vào phòng thì e báo bé xuống liền vừa thay đồ thì 3p sau bé đã lên, cô bé người Bắc giọng nói lơ lớ nghe xong phải nói là cực kì cưng lun, lại còn hay cười khiến em thấy tiêu cực cỡ nào thì gặp bé đều tan biến hết tiêu cực đó
Bé bảo muốn xông khô cùng ( cái này đã nt riêng hẹn nhau rồi nên 2 đứa đã biết ý) nên 2 đứa nhảy vào trong xông khô tâm sự đủ thứ chuyện thì bé đòi lụm e ngay trong phòng xông :cuteonion59: nhưng tiếc thay e ko chịu đc nóng quá lâu rát hết cả người nên bé dẫn em ra ngoài ghế ngồi, lau mồ hôi 1 tí thì bé chủ đông lụm ngay 1 cái trên ghế mặc dù chưa tắm rửa gì ( bé cực dâm luôn) , chiều ý bé luôn do cái này lạ chưa thử bao giờ, bé bắt em đứng trên ghế cả 2 đứa đứng vật nhau đến nỗi e phải khụy cả chân xuống và e cũng đầu hàng sau 10p vật lộn do em bắn sớm hơn nên bé chỉ ngậm đc 1 nữa,
2 đứa mồ hôi nhễ nhại bế nhau lôi vào bồn tắm 2 đứa nói chuyện đủ thứ bé hay pha trò vui lắm (ae gặp bé sẽ thấy độ lầy lội của bé) , do chưa kịp làm gì bé đã lụm trc 1 cái nên phần tắm lâu hơn 1 tí bảo bé ngâm bồn chung lun , bé tắm kĩ sạch sẽ còn có màn lấy vòi sen chà lưng phê hết sảy =)))
Tắm xong thì ra cho bé lau mình không còn 1 giọt nước trên người người xong bế lên giường
Phần ms khỏe trườn thái em xin phép bỏ qua ko nhận xét
Màn 2 bé muốn lụm ngay em 1 cái nữa ( dâm quá tr rồi :4onion25: ) phần lưỡi của bé e ko đánh giá cao, lưỡi của bé chỉ chọt vào những điểm kích thích nhưng bảo đảm phê lắm nhé còn cả màn dọn WC nữa, quậy thằng nhỏ chịu ko nổi nên lật lại là bé lụm ngay, bé nút 2 quả trứng bụp bụp thích lắm, sau 10p thì em cũng đầu hàng và out trong thế 69 CIA trong sung sướng
Bé gu tình cảm như người yêu (ko phải gu tâm sự) , ddcn chúa luôn nhé, cao tầm 1m55 dáng người tròn như nấm lùn
Face: Xinh, dễ thương, răng khểnh, hay cười à không phải nói là cười nhiều hết sức, đặc biệt giọng Bắc lơ lớ cưng lắm
V1: Vừa với dáng bé, ti nhỏ hàng real
V2: Xôi thịt( chống chỉ định mấy bác thích gu mình dây)
V3: To tròn láng mịn
V4: Về độ dâm thì nước đầy ly =)))
Xong thì 2 đứa thấy còn dư 30p nên bé đấm bóp lại còn dùng cả V1 khều kích thích lên mặt tui nữa ( quậy quá tr quậy rồi) xong rồi vào tắm rửa mặc đồ và tâm sự đàm đạo chuyện đời với bé đến hết giờ, bé còn ôm nhõng nhẹo bảo chúng mình sắp xa nhau nữa rồi ( mai mốt nhớ tiếp thì gặp nhà gần sát bên má ôi =)) )
Bé ghẹo e từ trong phòng cho tới lúc xuống trao tay cho anh locker thì mới tha, cưng quá sức luôn =)))
CSVC 10 điểm
Vé ***Queen
Tic: 700k ( đã giảm 30% do đặt phòng trước)
Tip = tic
Tổng thiệt hại 1700k
Mặc dù đã về tới nhà nhưng cảm giác vẫn còn lâng lâng phê pha
Chắc chắn sẽ còn gặp lại em dài dài, cảm ơn em !
Cảm ơn cơ sở đã tạo ra sân chơi, chúc cs năm mới sức khỏe làm ăn phát tài !

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
306
SG
0 ₿
Lụm trong phòng xông là tới công chiện luôn gòi. Mừng bác ngon trym :8onion38:

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
có món phòng xông lạ cực mà em chịu nóng hok có bằng bé =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Myth

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Ruby chân thành cảm ơn bác đã tin tưởng và cho Ruby cơ hội được phục vụ bác… Cảm ơn bác đã chia sẻ về buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé 82.
Chúc bác nhiều sk và thành công!

• Love
Điểm cảm xúc: Baolog.103