Q.7 gặp lại tình nhân bé nhỏ

Lượt xem: 804

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vân ca

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
74
18
0 ₿
mấy nay tự nhiên nhớ bé bi mối quen của mình , mấy bữa ghé cơ sở cũ thì không thấy ẻm giờ mới biết em nó chuyển qua bên busan làm , mà không sao em đi đâu anh đi theo đó:2onion35::2onion35:

nhắn tin cơ sở đặt cọc bé , mà may hay sao ngay lúc đó em nó rảnh nên xách dái qua thăm em nó, tôi từ q3 chạy qua tận q7 không xa mà cũng không gần lắm hehe mà vì em nó thì chèo đèo lội suối gì minh cũng chịu ,

cơ sở này là lần đầu ghé nên tìm đường cũng hơi mệt , mà được cái rộng rãi giường to , lễ tân ngoan lễ phép, lúc tham khảo trên diễn đàn thì thấy bên này mấy bé cũng trẻ trẻ mà chưa biết sao nhưng nay chủ yếu gặp bé 09 bên hẹn mấy em nó dịp khác:6onion28::6onion28:

vô phòng chờ em nó 1 xíu thì em nó cũng vô , vẫn dáng người gương mặt quen thuộc đấy mà cảm giác vẫn như lần đầu gặp em nó , em nó lúc đầu cũng chưa nhận ra mình 1 lúc sau cũng nhận ra rồi vô ôm ấp bảo nhớ mình , ui giọng em nó như rót mật vào tai vậy đó ngọt mà nghe nó đã gì đâu. thôi giông dài thế thôi vô phần chính

-Tắm onsen : vô ôm ấp sờ soạng mình rồi từ từ cúi xuống chăm sóc thằng em lúc này chắc do tích tụ lâu ngày với gặp lại người tình không bao giờ cưới nên ra sớm :6onion23::6onion23:

-Massage khỏe: em nó cũng làm đầy đủ bài đá nóng các kiểu, đủ lực ,đã

- Massage mệt : phần thái với nuru mình làm nhiều quá nên cũng không thấy hứng thú lắm có phần wc với 69 là mình mê nên kêu em nó vô luôn phần này , em nó làm siêu kĩ phần wc , phần 69 thì quá tuyệt vời không còn gì để tả , nước em nó bao ngọt bao ngon cho các bác luôn , kèm theo âm thanh rên nhè nhẹ nữa phê không thấy đường về luôn cuối cùng cũng out lúc này:6onion23::6onion23: . ra 2 lần cũng mệt mệt nên thôi ôm em nó tâm sự chuyện cũ rồi về thoi
review sơ cho các bác chưa đi em này
v1 bự ,real
v2 thon
v3 bự quánh bao đã

thiệt hại 2tr1 + lì xì cho bé nó

các bác hay đi bên này có bé nào ngon ngon đề cử em với hehe

Massage Busan

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/1/23
Chủ đề
18
105
60
Quận 7 - HCM
0 ₿
thay mặt cở sở cảm ơn az đã review cho bé ạ... rất mong hẹn 1 ngày nào gần nhất mời anh ghé thăm lại bên em ạ.. chúc anh buổi tối vui vẻ ạ

• Love
Điểm cảm xúc: vân ca
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.