Q.1 Gặp lần đầu là cái duyên. Random lần 2 mà gặp lại là định mệnh - 08

Lượt xem: 722

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Dạo này phần đi công tác cuối năm khá nhiều, phần lịch họp, báo cáo dày đặc nên cũng ít viết bài. Nay trúng cái code banh bóng của diễn đàn nên phải dành ít thời gian viết bài cho tròn trách nhiệm.
Nhắn tin đặt lịch cơ sở lúc 2h30, em chạy thẳng từ quận 7 (ban đầu định qua cái Phaya Thái nhưng vì nhớ CODE) nên em chạy về Dubai Tân Định. Vẫn quy tắc cũ, thư giãn thì đi bạn quen, người tình, tri kỉ... còn nhận code thì phải coi là công việc. Em chọn ngay bé mới vào làm, mang số hiệu 08.
Và thật sự bất ngờ, bé 08 bước vào với bộ đồng phục học sinh khá sexy, bé 08 có khuôn mặt khá quen và giọng nói rất đặc trưng. Mình không nhớ rõ là bé làm ở đâu; nhưng chắc chắn nhớ mình đã từng trải nghiệm rồi. Hỏi thì bé cứ chối; cuối cùng dưới sự chân thật, lời nói từ "trái tim", em ấy đã nói là đã từng là 86 tại Queen. Không ngờ có sự trùng hợp như vậy, cả 2 lần mình đều test bé mới và trùng bé 08 này. kkk.
Hai đứa sau khí thú tội với nhau thì khá vui vẻ, mình vẫn không quên vén váy, vỗ đít để vào việc. Bé 08 này nếu các bác biết cách, bé khá quậy, khá dâm đấy. Sơ bộ về bé sau 1 tháng gặp nhau.
- Face: 7/10 sau lần này dễ thương hơn lần trước
- V1: 7/10 không biết có to hơn so với lần trước không (lần trước chấm 6/10), nhưng lần này bóp thấy có cảm giác hơn
- V2: 7/10
- V3: 8/10. Ưu điểm của bé là V3 nên các bác tranh thủ các tư thế để có cảm giác tốt nhất nhé
- V4: 7/10: khít, nhiều nước. Cảm giác làm nên tất cả, anh em hãy trải nghiệm
Ưu điểm thực sự của bé nằm ở cái sự chân thật (không biết mình có bị dụ không), nhưng qua câu nói, câu chuyện cảm nhận được "cái thật" trong bé. Bé quê Đồng Tháp, với sự ngây ngô, sự cố gắng trong công việc mà mình cảm nhận được. Thay vì ở Queen, nay tại Dubai, không biết quy trình đào tạo có khác không nhưng bé đã biết tạo cảm giác tại bồn tắm (thay vì mẹ tắm con như trước đây). Cái tầm nó ở chỗ khi kết thúc tắm, ngay tại bồn tắm, bé quỳ xuống dưới chân mình mà BJ. Lâu lâu lén nhìn mình, mình thì chỉ biết nắm đầu và đưa đẩy. Cái cảm giác lâu lâu lén nhìn nó thật sự phê.
Vì thời gian mình không có (xin lỗi Mod vì em sắp xếp công việc không được nên chỉ thưởng thức vỏn vẹn 50'thay vì khám phá trọn thời gian để có bài đánh giá chất lượng hơn), nên mình nói bé lên giường và thi triển xem Dubai Tân Định có đào tạo em tốt chưa. :)))
Mình cho bé thi triển môn bò trườn, quả thật có kha khá hơn chút. Cảm giác hơi thô bạo khi lấy chân mình xoa đều 2 trái cam; thô nhưng thích. Cái cảm giác 2 quả cam be bé nhưng đi khắp cơ thể cùng sự mềm mại của yếu tố "non" làm gia tăng sự phấn khích. Không dừng lại ở đó, lúc trườn lên, bé còn dùng đường lưỡi liếm khá sâu, nhấn mạnh, khá sâu vào tai, làm mình rùng mình thật sự. Mình uốn cong cơ thể như tư thế rắn trườn (trong Yoga), quằn quại theo từng cú "nút" của bé. Chịu không nổi, mình đề nghị được nằm ngửa.
Mới nằm ngửa, bé đè mình ra 69. Ơ... 69 nữa à, bé rất biết dùng cái V3, V4 để che lắp khuyết điểm V1. Cảm giác vỗ mông tét tét, nó đã gì đâu. V4 khá ngon, anh em chỉ cần theo nhịp của bé thì nước nôi không hề thiếu. Công nhận, em nào vào tay Dubai đều khác. Nếu xét góc độ giá tiền, mình công nhận Dubai đắt hơn các chỗ khác 100k, nhưng 100k nó có cái giá của nó. Rất ổn nhé.
Sau khi headshot bé trong tư thế 69, bé lau sạch người và làm vài đường quyền massage khỏe. Kỹ thuật cũng okie nhưng thời gian gấp nên mình không test đầy đủ.

Tổng thiệt hại: free Tic (event bóng đá) + tip 900k
Lời kết: bé 08 thích hợp với các bác nào gu chân thật, nói chuyện tâm sự; chú trọng V1 không nên thử; về service có cải thiện nên cũng đáng để các bác thử. 1 điểm cộng rất lớn tại Dubai Tân Định cho đào tạo nhân viên (cảm nhận khách quan sau 1 tháng đi lại cùng 1 bé mới)

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Dubai cám ơn những câu từ đầy tích cực của anh trai dành cho cơ sở ạ , những trải nghiệm hài lòng của anh trai chính là những món quà lớn nhất đối với cơ sở ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: Thichkhampha69

Uchiha Sasuke

Tập Sự
Bé Thích Massage
17/1/23
Chủ đề
0
93
50
Konoha
0 ₿