Noel Cần Thơ Gặp người mới

Lượt xem: 372

Đệ Tam

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/7/23
Chủ đề
12
115
22
Can Tho
4 ₿
Tôi đang ngồi xông hơi bỗng ở đâu thoang thoảng bên tai tôi tiếng cóc cóc... Tôi liền đưa mắt nhìn thì một cô bé với bộ cosplay màu đỏ chúp-pi ngọt ngào đang đứng trước mặt tôi và nở một nụ cười thật đáng yêu khẽ nói " em chào anh ạ" chào hỏi xong bé liền pha nước và trải khăn tươm tất đợi tôi ra
Xong hơi xong bé lao mình và trò chuyện với tôi kèm theo cái tay hư hỏng cứ tìm thằng bé để trêu đùa , nhìn bơ môi căng mọng của bé áp sát vào mặt thật kích thích tôi liền trao bé nụ hôn nồng cháy để khởi động
Vào bồn tắm bé tắm rất kĩ bé thoa xà phòng lên người dùng cặp ngực nảy nở ấy lướt nhẹ mơn trớn trên người tôi ôi thích thật sau đó bé đi đường lưỡi kích thích nhẹ từ cỗ đến tk bé của tôi
Massage khỏe : bé đấm đủ lực đá nóng đầy đủ tất....bé rất tâm lý vừa đấm vừa hỏi mình như này có được không ? mạnh nhẹ thì bảo bé , đấm bóp xong bé thoa một lớp bôi trơn bé dùng cặp đào non nả ấy lã lướt uyển chuyển trên người tôi ,đầu ti be bé săn cứng lòn qua khe mông cảm giác thật kích thích trường bướm thì khỏi nói tê lắm ae ạ , trường lên trên bé áp mặt khẽ vào tai thủ thỉ tôi "xoay lại nào hôm nay em sẽ đưa a lên đỉnh " ko thể cưỡng nổi tôi liền lật lại
Mệt : bé đi đường lưỡi khá lạ đi ngược từ dưới lên trên , xoắn lưỡi đến đâu tê đến đó bé đi dài từ dưới lên đến cỗ lưỡi bé đảo quanh vanh tai tôi kèm tiếng JAV sướng ko thể tả , bé trao cho tôi nụ hôn tay thì lã lơi với thằng em tôi , bé lượn xuống múc tk e tôi trong rất hấp dẫn cuối cùng cũng không chịu nổi kĩ năng của bé mà out thoy !!
Bé 37 :vui vẻ thân thiện , nhẹ đúng lúc mạnh đúng chỗ hehe
V1: săn chắc vừa tay
V2 : đủ dùng
V3 : căng tròn võ đã tay
V4 : chưa khám phá hẹn dịp sau
Tic: code noel
Tip : 800

• Like
Điểm cảm xúc: gao bạc and Hạnh Hạnh

Hạnh Hạnh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/12/23
Chủ đề
1
17
18
Cần Thơ
0 ₿
Dạ…
Dạ...! Em cảm ơn anh đã review cho bé & cũng trân thành biết ơn anh trai đã chọn Dubai làm điểm đến sau bao lựa chọn ngoài kia ! Chúc anh thật nhiều sức khoẻ ! Mong anh vẫn tiếp tục ủng hộ cơ sở Dubai Cần Thơ ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: Aiduong1987

gao bạc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
55
16
0 ₿
bé 37 hôm qua tôi mới đi xong rất ok như lời bác nói :6onion23::6onion23::6onion23: