Điệp Vụ Q.1 Gặp người yêu 22

Lượt xem: 305

thien2k

Trung Uý
Nhập Môn Massage
4/5/22
Chủ đề
29
127
73
1 ₿
Chào ae đồng dâm, nay vừa nhận được điệp vụ chỉ định em 22 thì mình liền phi thẳng tới cơ sở để tranh thủ trải nghiệm em. Đến nơi sau khi xong thủ tục check code thì mình được dẫn ngay lên phòng xông hơi.

Xông hơi một lát mình vừa bước ra lau người thì em bước vào chào mình, khá ấn tượng bé vì face xinh cực không khác gì idol, ngoại hình thì bé mình dây, v1 hệ cam. Ngồi nghỉ một lát tranh thủ trò chuyện tìm hiểu bé rồi bé đưa mình vô bồn tắm chung, tắm sạch sẽ xong thì bé trườn ngực kích thích nhẹ nhàng (đúng kiểu nhẹ nhàng theo nghĩa đen) rồi lau khô người dẫn mình xuống giường nằm đấm bóp.

Vừa đấm bóp vừa trò chuyện với bé, đấm xong 2 cánh tay thì mình bảo bé cứ nằm xuống ôm mình trò chuyện cho vui. Lúc này thì mình ngắm bé suốt kiểu xem bé như ny thấy bé kiểu hơi e thẹn hay sao á, rồi mình đè bé ra hun hít được trớn bé vô luôn bài mệt, bắt đầu là trườn thái rồi nuru, rồi bé đi đường lưỡi khắp người từ dưới lên trên rồi lại xuống, tiếp theo đá bi rồi chốt hạ bằng BJ được một lúc thì thằng em mình sung sướng đầu hàng. Sau màn phê pha thì bé để mình nghỉ mệt một lúc rồi xoa bóp đầu cổ, nói chung bé đấm khá thoải mái và có lực. Sau đó bé tắm lại cho mình và dẫn xuống lễ tân.

Kết lại, bé 22 ưu điểm face xinh cực, gần gũi, đấm khoẻ tuy nhiên bé cần học hỏi thêm kỹ năng làm tình.

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
dạ Dubai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh đã dành thời gian của mình ghé thăm Dubai Tân Định và đã có buổi trải nghiệm vui vẻ cùng bé 22 của nhà Tân Định ạ. Hy vọng anh sẽ dành thời gian ghé đến Tân Định nhiều hơn để có thể trải nghiệm được nhiều bé ạ. Mến chúc anh có một ngày đầu tuần vui vẻ và thật nhiều sức khỏe ạ.

• Love
Điểm cảm xúc: thien2k

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,750
1,257
0 ₿