Q.12 Gặp thần dâm 79 Cẩm Thy

Lượt xem: 2,668

Anhthichmatxa

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
17
121
61
0 ₿
Sau khi làm 2 chai bia vô thì ng cảm thấy tê tê nên book kèo 79 hên sau là gặp đc vì đi chiều tối nên cũng sợ k book đc ẻm.từ nguyễn thái sơn qua q12 cũng gần nhưng do xĩn nên qua trễ nhưng nhờ có phục vụ chỉ đường cũng đã đến nơi.thấy ok khoảng nhiệt tình vs khách.đến nơi làm thủ tục abc xong rồi lên lầu 3 ôi nó cao xém xĩu lun ở đó nhưng ráng sức để đc diện kiến em thì lầu 10 a cũng leo.
vào phòng đc 5p là ẻm xuất hiện gõ cửa cất giọng lên là nghe êm rồi sau đó e bước vào vs bộ đồ khiêu gợi hở v3 hé hé nhìn là mún đè ra cho tiger làm việc rồi nhưng kiềm lại để cuộc vui còn tiếp tục.sau khi xông hơi đc 5p thì nóng trog ng sợ e đợi lâu nên ra để e chăm sóc.khi bước ra là e đã nude nằm trên giường như 1 cô sơn nữ đang đợi săn mồi.k thể nào chịu nổi nữa nên dìu e vào bồn chứ bế là k có sức rùi.tuy bồn nhỏ nhưng như vậy cho dễ ôm ấp.e nhẹ nhàng gội đầu kì cọ khắp ng cho sạch sẽ,đến đoạn vs th nhỏ e từ từ tuột th nhỏ thoa sữa tắm lên vuốt nhẹ cho sạch sẽ.trong khi đó thì tay mình cũng tranh thủ sờ cặp vú săn chắc rồi bú bầu ngực trong sự phê pha.tay còn lại tranh thủ luồn xuống hang động để khám phá thì thấy đã ướt nhẹp trơn trơn rùi.sau đó e ngồi lên thành bồn để cho mình bj ôi v4 non mà thơm k thể nào k mê đc sau 1 hồi bj cho ẻm nhìn lên thấy gương mặt e đờ đẫn nên mình ngưng và vì bồn nhỏ mình ngồi bj mỏi cả cổ sau đó e đổi lại mình là người ngồi và ẻm làm ngc cho mình e từ từ chậm rãi click ti rất lâu rồi mới bj nhẹ nhàng kiểu từ từ thưởng thức đôi môi gợi tình nhìn ẻm mà mún out thui ráng gồng lại rồi chuyển sang thế mình đứng ẻm ngồi rồi nằm bồn cho ẻm làm mà ẻm vẫn hợp tác vv k khó chịu sau đó cũng cia tuôn trào 100% ẻm vắt k còn k tí nào còn bị ẻm nói th nhỏ bắn gì vô trong mạnh mún sặc ra ngoài.xong xuôi ẻ tắm lại cho mình rồi dìu ra bồn lên giường để ẻm phục hồi cho mình.nằm úp e đấm bóp có lực tốt nhưng th nhỏ nó kiu mún cái nữa nên nói ẻm bỏ qua phần khoẻ tiếp phần nào vui vui đi,e hỉu ý sau đó đổ tinh dầu nuru lên lưng mình để chà.e dùng cặp bưởi chà tới đâu là tê ở đó e chà lên xuống rất lâu kèm theo hơi thở của e rất phấn khích tay e thì lâu lâu lại vuốt v3 vào th nhỏ ở giữa cảm giác lâng lâng lắm xong mình nằm ngửa lại để e dễ tiếp cận th nhỏ hơn bé chà nuru mà chỉ mún đút vào ngay lúc đó thui kkkk bé thi triển bánh bao kẹp xúc xích rất đã mún bắn rồi nhưng ráng kiềm lại để thưởng thức trọn cuộc vui ntn.sau đó e lấy khăn lau người mình và ẻm bé quay thế 69 bj mình thì tranh thủ liếm láp v4 em cảm nhận đc nc của ẻm đang rỉ xuống miệng mình mùi vị nó ngon ngọt thơm gì đâu.e thì nuốt trọn th e mình k cho nó thở lun skill này đc đó xong mình đổi ngồi trên giường e thì quỳ Bj cho mình để có cảm giác thêm e bj k dùng tay nhìn thấy thương e k 1 chút khó chịu hay gì cả.mình dùng sức hẩy nhanh để ra hết trong miệng e 1 lần nữa e chưa chịu buông mà còn vắt tiếp làm nhột th nhỏ.cuối cùng e vs cho 2 ae mình 1 lần nữa rồi thay đồ ra về vì nhà xa.
bé 79
v1 đẹp bự chắc bú bình tê lun
v2 ổn
v3 đóng phát nào ra phát đó
v4 lông lá tự nhiên đưa 1 ngón tay vô thấy khó
sv.chịu khó k quạo kiu gì làm đó bj k cạ răng cia thần sầu.ae thấy bé chưa có gì k tốt thì chỉ giáo e thêm để thành thánh nữ Cẩm thy nhé
sẽ quay lại nếu có dịp đi nhậu ở gần đó.
tip theo mặt bằng chung

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
B04B04Ae cột chèo v đó hả ? ng ta đi làm ăn xa ở Q1 cái là qua nhà đâm lén mấy phát v đó B12

• Haha
Điểm cảm xúc: L.O.X

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
86
1,487
542
32
0 ₿
Thay mặt cơ sở và bé 79 Ad cảm ơn bác đã ko ngại đường xá xa đến ủng hộ cs…. Chúc bác năm mới sk và thành công nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Anhthichmatxa

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
86
1,487
542
32